ขาย 1 ห้องนอน 46 ตร.ว. แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง Chapter One Eco Ratchada-HuaiKhwang

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5725736

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย 1 ห้องนอน 46 ตร.ว. แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง Chapter One Eco Ratchada-HuaiKhwang  - รูปที่ 1/6
รูป ขาย 1 ห้องนอน 46 ตร.ว. แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง Chapter One Eco Ratchada-HuaiKhwang  - รูปที่ 2/6
รูป ขาย 1 ห้องนอน 46 ตร.ว. แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง Chapter One Eco Ratchada-HuaiKhwang  - รูปที่ 3/6
รูป ขาย 1 ห้องนอน 46 ตร.ว. แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง Chapter One Eco Ratchada-HuaiKhwang  - รูปที่ 4/6
รูป ขาย 1 ห้องนอน 46 ตร.ว. แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง Chapter One Eco Ratchada-HuaiKhwang  - รูปที่ 5/6
รูป ขาย 1 ห้องนอน 46 ตร.ว. แชปเตอร์วัน อีโค รัชดา-ห้วยขวาง Chapter One Eco Ratchada-HuaiKhwang  - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
3,800,000 (82,609 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
46 ตร.ม.

แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขนาดห้อง 46 ตร.ม.

ชั้น 14 ตึก D

ห้องตกเเต่งพร้อมเข้าอยู่

ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT ห้วยขวาง

ราคาเพียง 3.8 ล้านบาท

ค่าโอน 2% คนละครึ่ง

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/UoZ6vnLn4oLenU986

=================================

ติดต่อ น้องบี เบอร์โทร

064-182-6999

สนใจ เช่า – ซื้อ ติดต่อ Line ID: @superb-estate

https://lin.ee/luSfAxh

สนใจฝากทรัพย์เช่า – ขาย ติดต่อ Line ID: @superbestate

https://lin.ee/K5iYwEr

=================================

ESID-01002

รายละเอียด

  • Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang
  • 3,800,000 (82,609 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 486 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง