ขาย 1 ห้องนอน 43 ตร.ม. เบลล์ แกรนด์ พระราม 9 Belle Grand Rama 9
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5691142
เข้าชม :
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว) ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาดห้อง 43 ตร.ม.
ชั้น 12 ตึก A
วิวโล่ง มองเห็นฝั่งธนาคาร ธอส.
ห้องรีโนเวทใหม่ สภาพดีมาก
เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ครบครัน
ห้องตกเเต่งพร้อมเข้าอยู่
ราคา 5.5 ล้านบาท
ค่าโอน 2% คนละครึ่ง
เเละปล่อยเช่า เดือนละ 22k
แผนที่ https://maps.app.goo.gl/GchPK5oV3TyTQygK7
=================================
ติดต่อ น้องบี เบอร์โทร 064-182-6999
สนใจ เช่า – ซื้อ ติดต่อ Line ID: @superb-estate
https://lin.ee/luSfAxh
สนใจฝากทรัพย์เช่า – ขาย ติดต่อ Line ID: @superbestate
https://lin.ee/K5iYwEr
=================================
ESID-00969
รายละเอียด
- Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)
- 5,500,000 (127,907 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 21
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 43 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
694 ประกาศเช่า
337 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
#A124255 ✅ 5/12/68 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy3 ห้องนอน101.2m2ชั้น 11฿10,900,000UPDATE !
#A12451 ✅ 21/2/69 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน88m2ชั้น 8฿11,536,000UPDATE !
#A124213 ✅ 4/10/68 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy6 ห้องนอน295.3m2ชั้น 30฿40,000,000UPDATE !
#A124336 ✅ 12/3/69 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน61m2ชั้น 7฿7,500,000UPDATE !
#A12463 ✅ 26/10/68 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน68m2ชั้น 14฿8,000,000UPDATE !
#b4864 7/1/69 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน61m2ชั้น 7฿7,700,000UPDATE !
#A124404 ✅ 9/1/69 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue) 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน48m2ชั้น 17฿6,500,000UPDATE !
#SC12386 📌 ขาย | 🟦🟨เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน61m2ชั้น -฿7,500,000UPDATE !
❤️🔥 ราคาดี! Belle Grand Rama 9 ห้องกว้าง 88.76 ตร.ม. ทำเล CBD ใกล้ Mrt พระราม 92 ห้องนอน88.76m2ชั้น 2x฿8,980,000UPDATE !
💎 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 ห้องใหญ่ ใจกลาง New CBD ใกล้ MRT พระราม 92 ห้องนอน96m2ชั้น 1x฿9,500,000UPDATE !
Stylish unit, Great Location Belle Grand Rama 9 near MRT Rama 91 ห้องนอน47m2ชั้น 1X฿4,300,000UPDATE !