ขาย 1 ห้องนอน 31 ตร.ม. คาสิต้าส์ Casitas Condominium
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5246139
เข้าชม :
เดอะ คอนเน็กซ์ คาสิต้าส์ บางพลี สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
ขาย 1 ห้องนอน 31 ตร.ม. คาสิต้าส์ Casitas Condominium
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาดห้อง 31 ตร.ม.
ชั้น 7 เป็นห้อง Duplex
ห้องเปล่า กว้างสะดวก
สิทธิจอดรถ ห้อง 1 ได้ 1 คัน
ค่าส่วนกลาง 27 ตรม.
ขายเพียง 750,000 บาท
ค่าโอนเเละภาษีคนละครึ่ง
แผนที่ https://maps.app.goo.gl/inc8T3RsJ2J1hdgm7
=================================
ติดต่อ น้องบี เบอร์โทร 064-182-6999
สนใจ เช่า – ซื้อ ติดต่อ Line ID: @superb-estate
https://lin.ee/luSfAxh
สนใจฝากทรัพย์เช่า – ขาย ติดต่อ Line ID: @superbestate
https://lin.ee/K5iYwEr
=================================
ESID-00752
รายละเอียด
- The Connex Casitas
- 750,000 (24,194 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ
บางพลี สมุทรปราการ
0 ประกาศเช่า
1 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
#A124471 ✅ 18/3/69 ขายคอนโด The Kith Sukhumvit 113📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน28m2ชั้น 1฿1,250,000UPDATE !
#A124131 ✅ 1/10/68 ขายคอนโด The Seasons Srinakarin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน30m2ชั้น 3฿1,290,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 21.5 ตร.ม. ลุมพินี มิกซ์ เทพารักษ์-ศรีนครินทร์ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 903,00021.5m2ชั้น -฿903,000UPDATE !
🏢 1.85 ล้าน ขายยกห้อง ถูกกว่าตลาด! | เดอะคิวบ์ลอฟท์ ศรีนครินทร์–เทพารักษ์1 ห้องนอน28.5m2ชั้น 5฿1,850,000UPDATE !
🔥ขายคอนโด เสนาคิทท์ ศรีนครินทร์-ศรีด่าน Sena Kith Srinakarin-Sridan ใกล้ MRT ศรีด่าน1 ห้องนอน22.5m2ชั้น 6฿1,300,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 1405673)1 ห้องนอน34.9m2ชั้น 28฿5,140,000UPDATE !

คอนโดมิเนียม 21.5 ตร.ม. ลุมพินี มิกซ์ เทพารักษ์-ศรีนครินทร์ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 778,00021.5m2ชั้น -฿989,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Mixx Thepharak - Srinakarinมีคอนโดขาย 47 ประกาศ

2.2 กม.
2.7 กม.
6.4 กม.
3.4 กม.
2.5 กม.
3.6 กม.
3.3 กม.
5.1 กม.
5.9 กม.
3.4 กม.
4 กม.
4.5 กม.
8.4 กม.
0 กม.
13.9 กม.
14.4 กม.
0 กม.
0 กม.
4.5 กม.
8.4 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง