#Z3973💥 050169 🔥 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5688880

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #Z3973💥 050169 🔥 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town - รูปที่ 1/12
รูป #Z3973💥 050169 🔥 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town - รูปที่ 2/12
รูป #Z3973💥 050169 🔥 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town - รูปที่ 3/12
รูป #Z3973💥 050169 🔥 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town - รูปที่ 4/12
รูป #Z3973💥 050169 🔥 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town - รูปที่ 5/12
รูป #Z3973💥 050169 🔥 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town - รูปที่ 6/12
รูป #Z3973💥 050169 🔥 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town - รูปที่ 7/12
รูป #Z3973💥 050169 🔥 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town - รูปที่ 8/12
รูป #Z3973💥 050169 🔥 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town - รูปที่ 9/12
รูป #Z3973💥 050169 🔥 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town - รูปที่ 10/12
รูป #Z3973💥 050169 🔥 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town - รูปที่ 11/12
รูป #Z3973💥 050169 🔥 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
5,700,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
57 ตร.ม.

สุขุมวิท ลิฟวิ่ง ทาวน์ 235/6 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#Z3973💥 050169 ขายคอนโด Sukhumvit Living Town

สุขุมวิท ลิฟวิ่ง ทาวน์
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 
ขนาดห้อง 57 ตรม.
ชั้น 8
ราคาขาย 5,700,000 บาท 
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ค่าโอนคนละครึ่ง

แผนที่
https://maps.app.goo.gl/5CLVZsHxnnty9o198?g_st=ic

สนใจติดต่อ 
โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )
โทร : 0979211009 ( สาขาเอกมัย )
Whatsapp : +6632133317
Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW
วีแชท: holtopTH
สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ 
มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.

#Z3973💥 050169 Condo for Sale: Sukhumvit Living Town

Sukhumvit Living Town
Room type: 1 Bedroom, 1 Bathroom
Room size: 57 sq m.
Floor: 8
Selling price: 5,700,000 THB
Fully furnished
Transfer fees split equally

Map
https://maps.app.goo.gl/5CLVZsHxnnty9o198?g_st=ic

Interested in contacting
Tel: 0632133317 (Branch RAMA 9)
Tel: 0979211009 (Branch EKKAMAI)
Whatsapp: +6632133317
Line: @holtop (with @) https://lin.ee/Twh6YiW
WeChat: holtopTH
For more information/appointment to view the room, please contact the admin.
There is an admin to answer 24 hours a day.

#Z3973💥 050169 公寓出售:Sukhumvit Living Town

房型:一室一衛

面積:57 平方米

樓層:8 層

售價:5,700,000 泰銖

家具齊全

過戶費均攤

地圖 
https://maps.app.goo.gl/5CLVZsHxnnty9o198?g_st=ic

有意者請聯絡
電話:0632133317 (電洽拉玛九分店)
電話:0979211009 (電洽億甲邁分店)
Whatsapp:+6632133317
Line:@holtop(附 @)https://lin.ee/Twh6YiW
微信:holtopTH
如欲了解更多資訊或預約看房,請聯絡管理員。
有管理員 24 小時為您解答疑問。

รายละเอียด

  • Sukhumvit Living Town
  • 5,700,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 57 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Sukhumvit Living Town

235/6 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สุขุมวิท ลิฟวิ่ง ทาวน์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 674 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ อโศก - รัชดา
The LINE Asoke - Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที