#Z3804💥 231268 🔥 ขายคอนโด Park Origin Phrom Phong

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5669664

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #Z3804💥 231268 🔥 ขายคอนโด Park Origin Phrom Phong - รูปที่ 1/5
รูป #Z3804💥 231268 🔥 ขายคอนโด Park Origin Phrom Phong - รูปที่ 2/5
รูป #Z3804💥 231268 🔥 ขายคอนโด Park Origin Phrom Phong - รูปที่ 3/5
รูป #Z3804💥 231268 🔥 ขายคอนโด Park Origin Phrom Phong - รูปที่ 4/5
รูป #Z3804💥 231268 🔥 ขายคอนโด Park Origin Phrom Phong - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
5,500,000 (185,685 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 33
29.62 ตร.ม.

พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#Z3804💥 231268 ขายคอนโด Park Origin Phrom Phong

พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 
ขนาดห้อง 29.62 ตรม.
ชั้น 33
ราคาขาย 5,500,000 บาท 
เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
ค่าโอนคนละครึ่ง

แผนที่
https://maps.app.goo.gl/ckHF2ZmcxaxQqMcJ9?g_st=ic

สนใจติดต่อ 
โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )
โทร : 0979211009 ( สาขาเอกมัย )
Whatsapp : +6632133317
Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW
วีแชท: holtopTH
สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ 
มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.

#Z3804💥 231268 Condo for Sale: Park Origin Phrom Phong

Park Origin Phrom Phong
Room Type: 1 Bedroom, 1 Bathroom
Room Size: 29.62 sq m
Floor: 33
Selling Price: 5,500,000 THB
Fully Furnished with Appliances
Transfer Fees Split Equally

Map
https://maps.app.goo.gl/ckHF2ZmcxaxQqMcJ9?g_st=ic

Interested in contacting
Tel: 0632133317 (Branch RAMA 9)
Tel: 0979211009 (Branch EKKAMAI)
Whatsapp: +6632133317
Line: @holtop (with @) https://lin.ee/Twh6YiW
WeChat: holtopTH
For more information/appointment to view the room, please contact the admin.
There is an admin to answer 24 hours a day.

#Z3804💥 231268 公寓出售:Park Origin Phrom Phong

Park Origin Phrom Phong

房型:一室一衛

面積:29.62 平方米

樓層:33層

售價:5,500,000 泰銖

家具齊全,配備家電

過戶費均攤

地圖 
https://maps.app.goo.gl/ckHF2ZmcxaxQqMcJ9?g_st=ic

有意者請聯絡
電話:0632133317 (電洽拉玛九分店)
電話:0979211009 (電洽億甲邁分店)
Whatsapp:+6632133317
Line:@holtop(附 @)https://lin.ee/Twh6YiW
微信:holtopTH
如欲了解更多資訊或預約看房,請聯絡管理員。
有管理員 24 小時為您解答疑問。

รายละเอียด

  • PARK ORIGIN PHROM PHONG
  • 5,500,000 (185,685 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 33
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.62 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 624 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.6 กม.

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 
The Waterford Diamond

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

เทอมินอล 21 อโศก

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4