#Z3339💥 251168 🔥 ขายคอนโด Supalai Place Condominium Sukhumvit 39

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5605772

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #Z3339💥 251168 🔥 ขายคอนโด Supalai Place Condominium Sukhumvit 39  - รูปที่ 1/10
รูป #Z3339💥 251168 🔥 ขายคอนโด Supalai Place Condominium Sukhumvit 39  - รูปที่ 2/10
รูป #Z3339💥 251168 🔥 ขายคอนโด Supalai Place Condominium Sukhumvit 39  - รูปที่ 3/10
รูป #Z3339💥 251168 🔥 ขายคอนโด Supalai Place Condominium Sukhumvit 39  - รูปที่ 4/10
รูป #Z3339💥 251168 🔥 ขายคอนโด Supalai Place Condominium Sukhumvit 39  - รูปที่ 5/10
รูป #Z3339💥 251168 🔥 ขายคอนโด Supalai Place Condominium Sukhumvit 39  - รูปที่ 6/10
รูป #Z3339💥 251168 🔥 ขายคอนโด Supalai Place Condominium Sukhumvit 39  - รูปที่ 7/10
รูป #Z3339💥 251168 🔥 ขายคอนโด Supalai Place Condominium Sukhumvit 39  - รูปที่ 8/10
รูป #Z3339💥 251168 🔥 ขายคอนโด Supalai Place Condominium Sukhumvit 39  - รูปที่ 9/10
รูป #Z3339💥 251168 🔥 ขายคอนโด Supalai Place Condominium Sukhumvit 39  - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,290,000 (85,800 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.

ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 181/1 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#Z3339💥 251168 ขายคอนโด Supalai Place Condominium Sukhumvit 39 

ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 
ขนาดห้อง 50 ตรม.
ชั้น 7 ตึก B 
ราคาขาย 4,290,000 บาท 
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ค่าโอนคนละครึ่ง

แผนที่
https://maps.app.goo.gl/3eBMhrXURuWfiuFX8?g_st=ipc

สนใจติดต่อ 
โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )
โทร : 0979211009 ( สาขาเอกมัย )
Whatsapp : +6632133317
Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW
วีแชท: holtopTH
สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ 
มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.

#Z3339💥 251168 Condo for sale: Supalai Place Condominium Sukhumvit 39

Supalai Place Sukhumvit 39
1 bedroom, 1 bathroom
50 sq m
7th floor, Building B
Sale price: 4,290,000 THB
Fully furnished
Transfer fee split 50/50

Map
https://maps.app.goo.gl/3eBMhrXURuWfiuFX8?g_st=ipc

Interested in contacting
Tel: 0632133317 (Branch RAMA 9)
Tel: 0979211009 (Branch EKKAMAI)
Whatsapp: +6632133317
Line: @holtop (with @) https://lin.ee/Twh6YiW
WeChat: holtopTH
For more information/appointment to view the room, please contact the admin.
There is an admin to answer 24 hours a day.

#Z3339💥 251168 公寓出售:Supalai Place 公寓,素坤逸路 39 巷

Supalai Place 素坤逸路 39 巷

一室一衛

50 平方米

B 棟 7 樓

售價:4,290,000 泰銖

家具齊全

過戶費五五分攤

地圖 
https://maps.app.goo.gl/3eBMhrXURuWfiuFX8?g_st=ipc

有意者請聯絡
電話:0632133317 (電洽拉玛九分店)
電話:0979211009 (電洽億甲邁分店)
Whatsapp:+6632133317
Line:@holtop(附 @)https://lin.ee/Twh6YiW
微信:holtopTH
如欲了解更多資訊或預約看房,請聯絡管理員。
有管理員 24 小時為您解答疑問。

รายละเอียด

  • Supalai Place Sukhumvit 39
  • 4,290,000 (85,800 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 50 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Supalai Place Sukhumvit 39

181/1 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2 กม.

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

2.2 กม.

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รพ.จักษุรัตนิน

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที