#Z3219💥 181168 🔥 ขายคอนโด Condolette Midst rama 9

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5587300

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #Z3219💥 181168 🔥 ขายคอนโด Condolette Midst rama 9  - รูปที่ 1/9
รูป #Z3219💥 181168 🔥 ขายคอนโด Condolette Midst rama 9  - รูปที่ 2/9
รูป #Z3219💥 181168 🔥 ขายคอนโด Condolette Midst rama 9  - รูปที่ 3/9
รูป #Z3219💥 181168 🔥 ขายคอนโด Condolette Midst rama 9  - รูปที่ 4/9
รูป #Z3219💥 181168 🔥 ขายคอนโด Condolette Midst rama 9  - รูปที่ 5/9
รูป #Z3219💥 181168 🔥 ขายคอนโด Condolette Midst rama 9  - รูปที่ 6/9
รูป #Z3219💥 181168 🔥 ขายคอนโด Condolette Midst rama 9  - รูปที่ 7/9
รูป #Z3219💥 181168 🔥 ขายคอนโด Condolette Midst rama 9  - รูปที่ 8/9
รูป #Z3219💥 181168 🔥 ขายคอนโด Condolette Midst rama 9  - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
3,800,000 (126,667 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.

คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 98 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#Z3219💥 181168 ขายคอนโด Condolette Midst rama 9 

คอนโดเลต มิสท์ พระราม9 
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 
ขนาดห้อง 30 ตรม.
ชั้น 19 เลขที่ห้อง 236
ราคาขาย  3,800,000บาท 
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ค่าโอนคนละครึ่ง

แผนที่
https://maps.app.goo.gl/tT8NvJhCh4PkHvut7?g_st=ipc

สนใจติดต่อ 
โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )
โทร : 0979211009 ( สาขาเอกมัย )
Whatsapp : +6632133317
Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW
วีแชท: holtopTH
สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ 
มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.

#Z3219💥 181168 Condo for sale: Condolette Midst Rama 9

1 bedroom, 1 bathroom
30 sq m
19th floor, unit number 236
Sale price: 3,800,000 baht
Fully furnished
Transfer fee split 50/50

Map
https://maps.app.goo.gl/tT8NvJhCh4PkHvut7?g_st=ipc

Interested in contacting
Tel: 0632133317 (Branch RAMA 9)
Tel: 0979211009 (Branch EKKAMAI)
Whatsapp: +6632133317
Line: @holtop (with @) https://lin.ee/Twh6YiW
WeChat: holtopTH
For more information/appointment to view the room, please contact the admin.
There is an admin to answer 24 hours a day.

#Z3219💥 181168 公寓出售:Condolette Midst Rama 9

一室一衛

30 平方米

19 樓,236 單元

售價:3,800,000 泰銖

家具齊全

過戶費五五分攤

地圖 
https://maps.app.goo.gl/tT8NvJhCh4PkHvut7?g_st=ipc

有意者請聯絡
電話:0632133317 (電洽拉玛九分店)
電話:0979211009 (電洽億甲邁分店)
Whatsapp:+6632133317
Line:@holtop(附 @)https://lin.ee/Twh6YiW
微信:holtopTH
如欲了解更多資訊或預約看房,請聯絡管理員。
有管理員 24 小時為您解答疑問。

รายละเอียด

  • Condolette Midst Rama 9
  • 3,800,000 (126,667 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 19
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Condolette Midst Rama 9

98 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada