XT Phayathai【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥โมเดิร์นทันสมัย วัสดุพรีเมียม เหมาะกับทุกไลฟ์สไตล์🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5301313
เข้าชม :
เอ็กซ์ที พญาไท ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HAXTPI003 》
【1 BED 1 BATH】Size : 43.00 m² | Floor : 12A
💸 RENT : ฿ 23,000 / month
💸 SELL : ฿ 5.50 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- XT PHAYATHAI
- 5,500,000 (127,907 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1X-2X
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 43 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
935 ประกาศเช่า
86 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1339388)2 ห้องนอน85m2ชั้น 32฿16,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1270552)1 ห้องนอน49.97m2ชั้น 29฿7,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1270553)1 ห้องนอน46.25m2ชั้น 27฿6,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2807410)1 ห้องนอน40.57m2ชั้น 11฿6,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1270550)1 ห้องนอน42.02m2ชั้น 22฿5,690,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1492563)1 ห้องนอน49.75m2ชั้น 9฿6,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2447961)2 ห้องนอน83m2ชั้น 15฿14,000,000UPDATE !
#A124210 ✅ 30/1/69 ขายคอนโด XT PHAYATHAI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน85m2ชั้น 32฿16,500,000UPDATE !
🏙️ ขายดอนโด XT Phayathai ใกล้ BTS & Airport Rail Link พญาไท ห้องกว้าง 50 ตร.ม. ราคา 6 MB.🔥1 ห้องนอน50m2ชั้น x฿6,000,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
มีคอนโดให้เช่า 999 ประกาศ
ขายคอนโด Life One Wirelessมีคอนโดขาย 221 ประกาศ

2.7 กม.
4.4 กม.
4.2 กม.
3.7 กม.
4.6 กม.
2.6 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
4.1 กม.
2.3 กม.
4.5 กม.
4.8 กม.
3.9 กม.
2 กม.
3.8 กม.
0 กม.
2.5 กม.
2.8 กม.
2.5 กม.
4.3 กม.
3.5 กม.
2.2 กม.
2.5 กม.
2 กม.
2 กม.
2 กม.