XT Phayathai 1 bedroom, for sale
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3841462
เข้าชม :
เอ็กซ์ที พญาไท ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
XT Phayathai
49.67 Sqm., 1 Bedroom, 1 Bathroom
BTS Phayathai, ARL Ratchaprarop & Phayathai
Sale price start at 7,200,000
Please contact us for more details
HF-9279
MS7540
รายละเอียด
- XT PHAYATHAI
- 7,200,000 (144,957 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1x+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 49.67 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
921 ประกาศเช่า
83 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท

ขายคอนโด เอ็กซ์ที พญาไท อาคาร B ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ BTS พญาไท1 ห้องนอน42m2ชั้น 15฿6,180,000NEW !
#A124210 ✅ 30/1/69 ขายคอนโด XT PHAYATHAI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน85m2ชั้น 32฿16,500,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1339388)2 ห้องนอน85m2ชั้น 32฿16,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1270552)1 ห้องนอน49.97m2ชั้น 29฿7,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2807410)1 ห้องนอน40.57m2ชั้น 11฿6,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1270553)1 ห้องนอน46.25m2ชั้น 27฿6,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1492563)1 ห้องนอน49.75m2ชั้น 9฿6,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2447961)2 ห้องนอน83m2ชั้น 15฿14,000,000UPDATE !
ขายคอนโด XT Phayathai ขนาด 92.5 Sq.m 2 bed 2 bath พิเศษ เพียง 14.69 MB เท่านั้น !!2 ห้องนอน92.5m2ชั้น 34฿14,690,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
มีคอนโดให้เช่า 977 ประกาศ
ขายคอนโด Life One Wirelessมีคอนโดขาย 221 ประกาศ

4.4 กม.
4.2 กม.
2.7 กม.
4.6 กม.
2.6 กม.
2.5 กม.
3.7 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
4.1 กม.
4.5 กม.
4.8 กม.
3.9 กม.
2 กม.
3.8 กม.
0 กม.
2.5 กม.
2.8 กม.
2.5 กม.
4.3 กม.
3.5 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
2 กม.
2 กม.