Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5005794

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 1/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 2/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 3/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 4/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 5/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 6/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 7/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 8/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 9/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 10/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 11/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 12/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 13/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 14/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 15/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 16/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 17/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 18/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 19/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 20/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 21/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 22/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 23/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 24/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 25/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 26/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 27/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 28/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 29/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 30/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 31/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 32/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 33/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 34/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 35/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 36/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 37/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 38/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 39/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 40/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 41/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 42/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 43/44
รูป Waterford Diamond Tower - Modern 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR18684CD - รูปที่ 44/44
ดูรูปทั้งหมด 44 รูป

118,000/ เดือน

3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
146 ตร.ม.

เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์  คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

**ขออภัย ไม่รับนายหน้า

**ระยะเวลาเช่าขั้นต่ำ 12 เดือน

**ชมทรัพย์สินเพิ่มเติมได้ทางเว็บไซต์ของเรา

โปรดทราบ: ความพร้อมในการเข้าพักอาจมีการเปลี่ยนแปลง

‘ติดต่อเราสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมหรือเพื่อนัดเข้าชม’

Bangkok Residential Property Group Co.,Ltd

 

 หากลูกค้าท่านใดสนใจและอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมหรือประสงค์จะนัดหมายเพื่อดูสถานที่จริง กรุณากรอกรายละเอียดของท่านลงในแบบฟอร์มเพื่อ ”ติดต่อเจ้าของประกาศ” เสร็จแล้วคลิกที่ปุ่ม “ส่งข้อความถึงเจ้าของประกาศ” หรือง่ายๆ เพียงแค่โทรฯ, ส่งข้อความ, Line, Whatsapp มายังเบอร์โทรศัพท์ที่ได้แจ้งไว้ แล้วทางเราจะรีบติดต่อกลับโดยด่วน

 

อย่าลืมนะคะ!! ถ้าอสังหาฯ ตามที่เห็นในประกาศในระหว่างนี้ไม่ตรงกับความต้องการ ได้โปรดแจ้งให้เราทราบเพราะเราจะเช็คฐานข้อมูลให้ทันทีว่ามีอสังหาฯ ใดที่ว่างและเหมาะสมกับความต้องการของลูกค้าให้มากที่สุด

 

การนัดหมาย : สามารถนัดหมายเพื่อดูสถานที่จริงได้ทุกวัน จันทร์ - อาทิตย์ ตั้งแต่เวลา 09.00 น. – 18.00 น. โดยมีบริการรถรับ-ส่งเพื่ออำนวยความสะดวกให้แก่ลูกค้า วันและเวลาอาจเปลี่ยนแปลงขึ้นอยู่กับสถานะและการอนุมัติจากเจ้าของอสังหาฯ ดังกล่าวด้วย

รายละเอียด

  • The Waterford Diamond
  • 118,000/ เดือน

  • 2 เดือน
  • 1 เดือน
  • 3 ห้องนอน
  • -
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 146 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศเช่าในโครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 661 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ วีธารา สุขุมวิท 36
Vtara Sukhumvit 36

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.สุขุมวิท

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รร.สายน้ำผึ้ง

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

ดิเอ็มโพเรี่ยม

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

ดิ เอ็มควอเทียร์

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

สวนเบญจสิริ

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

สุขุมวิท 30

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

สุขุมวิท 30/1

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

BTS พร้อมพงษ์

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

BTS ทองหล่อ

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.สุขุมวิท

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ The Waterford Diamond

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (263)
ยังไม่เจอประกาศ ในเดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 💥ดีลสุดพิเศษ💥 Supalai Oriental 3นอน 145ตร.ม. | มีผู้เช่าถึงกันยา 2026 - [U668108]
    ขายคอนโด
    💥ดีลสุดพิเศษ💥 Supalai Oriental 3นอน 145ตร.ม. | มีผู้เช่าถึงกันยา 2026 - [U668108]
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿24,657,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    157.01 ตร.ม.
    ชั้น 28
  • ขาย Baan Suanpetch สวยมาก ราคาดีสุดๆ ตกแต่งเฟอร์ครบ DS2754 | Line @Dstay
    ขายคอนโด
    ขาย Baan Suanpetch สวยมาก ราคาดีสุดๆ ตกแต่งเฟอร์ครบ DS2754 | Line @Dstay
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿18,700,000
    3 นอน
    3 น้ำ
    250 ตร.ม.
    บ้านสวนเพชร

    191 ประกาศ

  • 🔥M - DL25020422🔥ขายคอนโด รอยัล คาสเทิล สนใจติดต่อแจ้งรหัสได้เลย📞0638692663📞
    ขายคอนโด
    🔥M - DL25020422🔥ขายคอนโด รอยัล คาสเทิล สนใจติดต่อแจ้งรหัสได้เลย📞0638692663📞
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿24,000,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    190 ตร.ม.
    ชั้น 3
  • DL26031243 ขายคอนโด ณุศาศิริ แกรนด์ (Nusasiri Grand) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    ขายคอนโด
    DL26031243 ขายคอนโด ณุศาศิริ แกรนด์ (Nusasiri Grand) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿21,000,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    168 ตร.ม.
    ชั้น 18
  • DL26040951 ขายคอนโด ลาส โคลินาส (Las Colinas) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    ขายคอนโด
    DL26040951 ขายคอนโด ลาส โคลินาส (Las Colinas) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿26,900,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    240 ตร.ม.
    ชั้น 34
    ลาส โคลินาส

    135 ประกาศ

  • DL26041053 ขายคอนโด วัฒนา สวีท (Wattana Suite) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    ขายคอนโด
    DL26041053 ขายคอนโด วัฒนา สวีท (Wattana Suite) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿15,500,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    140 ตร.ม.
    ชั้น 6
    วัฒนา สวีท

    45 ประกาศ

  • SK103/ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเด้นท์ พาร์ค สุขุมวิท 24 ทำเลศักยภาพใจกลางเมือง
    ขายคอนโด
    SK103/ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเด้นท์ พาร์ค สุขุมวิท 24 ทำเลศักยภาพใจกลางเมือง
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿19,500,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    223 ตร.ม.
    ชั้น 16
  • ขายคอนโดหรู เทล่า ทองหล่อ (Tela Thonglor) 3นอน 4น้ำ 200ตรม ลิฟท์ส่วนนตัว วิวสวยมาก 【Line: Yosita828】
    ขายคอนโด
    ขายคอนโดหรู เทล่า ทองหล่อ (Tela Thonglor) 3นอน 4น้ำ 200ตรม ลิฟท์ส่วนนตัว วิวสวยมาก 【Line: Yosita828】
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿95,000,000
    UPDATE !
    3 นอน
    4 น้ำ
    200 ตร.ม.
    ชั้น 25
  • ขาย!! เดอะ ลอฟท์ อโศก | The Lofts Asoke MD-25083914
    ขายคอนโด
    ขาย!! เดอะ ลอฟท์ อโศก | The Lofts Asoke MD-25083914
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿40,950,000
    UPDATE !
    3 นอน
    2 น้ำ
    145 ตร.ม.
    ชั้น 32
  • ประกาศเช่าคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • BEATNIQ Sukhumvit 32 : บีทนิค สุขุมวิท 32, กรุงเทพ
    เช่าคอนโด
    BEATNIQ Sukhumvit 32 : บีทนิค สุขุมวิท 32, กรุงเทพ
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿119,000 / เดือน
    2 นอน
    3 น้ำ
    107.61 ตร.ม.
    ชั้น 18
  • Marque sukhumvit 39 for rent 3 นอน
    เช่าคอนโด
    Marque sukhumvit 39 for rent 3 นอน
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿240,000 / เดือน
    3 นอน
    4 น้ำ
    197 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • 🌸🌸🌸รหัส SR019 ให้เช่า59 Heritage 3นอน ห้องใหญ่ สภาพนางฟ้า!!!ใกล้BTS ทองหล่อ!!!
    เช่าคอนโด
    🌸🌸🌸รหัส SR019 ให้เช่า59 Heritage 3นอน ห้องใหญ่ สภาพนางฟ้า!!!ใกล้BTS ทองหล่อ!!!
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    3 นอน
    2 น้ำ
    120 ตร.ม.
    ชั้น 10
    59 เฮอริเทจ

    362 ประกาศ

  • Highlight✨ 3Beds 🚇 ใกล้BTS อโศก💥📲 Line: @homeavenue ⭐HA-5045
    เช่าคอนโด
    Highlight✨ 3Beds 🚇 ใกล้BTS อโศก💥📲 Line: @homeavenue ⭐HA-5045
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿60,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    114 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • For rent 3 Bedroom Condominium in Millennium Residence in Khlong Toei, Khlong Toei, Bangkok BTS Asok
    เช่าคอนโด
    For rent 3 Bedroom Condominium in Millennium Residence in Khlong Toei, Khlong Toei, Bangkok BTS Asok
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    NEW !
    3 นอน
    4 น้ำ
    193 ตร.ม.
    ชั้น 10
  • DL25070792 ให้เช่าคอนโด วิลล่า อโศก (Villa Asoke) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    เช่าคอนโด
    DL25070792 ให้เช่าคอนโด วิลล่า อโศก (Villa Asoke) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿90,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    150 ตร.ม.
    ชั้น 39
    วิลล่า อโศก

    307 ประกาศ

  • DL25080653 ให้เช่าคอนโด ณุศาศิริ แกรนด์ (Nusasiri Grand) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    เช่าคอนโด
    DL25080653 ให้เช่าคอนโด ณุศาศิริ แกรนด์ (Nusasiri Grand) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿90,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    2 น้ำ
    137 ตร.ม.
    ชั้น 16
  • DL26040848 ให้เช่าคอนโด แกรนด์ 39 ทาวเวอร์ (Grand 39 Tower) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    เช่าคอนโด
    DL26040848 ให้เช่าคอนโด แกรนด์ 39 ทาวเวอร์ (Grand 39 Tower) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿75,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    280 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • DL26041052 ให้เช่าคอนโด วัฒนา สวีท (Wattana Suite) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    เช่าคอนโด
    DL26041052 ให้เช่าคอนโด วัฒนา สวีท (Wattana Suite) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿50,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    140 ตร.ม.
    ชั้น 6
    วัฒนา สวีท

    45 ประกาศ

  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by