Triple Y Residence【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสุดทันสมัย 2เตียง กว้างขวาง ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินตอบโจทย์ทุกการใช้งาน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4901146

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Triple Y Residence【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสุดทันสมัย 2เตียง กว้างขวาง ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินตอบโจทย์ทุกการใช้งาน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 1/10
รูป Triple Y Residence【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสุดทันสมัย 2เตียง กว้างขวาง ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินตอบโจทย์ทุกการใช้งาน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 2/10
รูป Triple Y Residence【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสุดทันสมัย 2เตียง กว้างขวาง ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินตอบโจทย์ทุกการใช้งาน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 3/10
รูป Triple Y Residence【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสุดทันสมัย 2เตียง กว้างขวาง ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินตอบโจทย์ทุกการใช้งาน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 4/10
รูป Triple Y Residence【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสุดทันสมัย 2เตียง กว้างขวาง ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินตอบโจทย์ทุกการใช้งาน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 5/10
รูป Triple Y Residence【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสุดทันสมัย 2เตียง กว้างขวาง ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินตอบโจทย์ทุกการใช้งาน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 6/10
รูป Triple Y Residence【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสุดทันสมัย 2เตียง กว้างขวาง ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินตอบโจทย์ทุกการใช้งาน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 7/10
รูป Triple Y Residence【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสุดทันสมัย 2เตียง กว้างขวาง ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินตอบโจทย์ทุกการใช้งาน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 8/10
รูป Triple Y Residence【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสุดทันสมัย 2เตียง กว้างขวาง ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินตอบโจทย์ทุกการใช้งาน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 9/10
รูป Triple Y Residence【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสุดทันสมัย 2เตียง กว้างขวาง ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินตอบโจทย์ทุกการใช้งาน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
5,270,000 (159,697 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
33 ตร.ม.

ทริปเปิ้ล วาย เรสซิเด้นซ์ ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

《 HATYRE063 》

【1 BED 1 BATH】Size : 33.00 m² | Floor : 25

 💸 RENT : ฿ 24,000 / month

 💸 SELL : ฿ 5.27 M

 

Location : https://goo.gl/maps/eaSsYp9HMiQsZiZL9

#SAMYAN near #siam #phayathai #silom #sathorn #ratchathewi

 

⭐️ สถานที่สำคัญใกล้เคียง《NEARBY LANDMARKS》 ⭐️

➖ Samyan Mitrtown, Chamchuri Square, MBK Center, Siam Paragon, Chulalongkorn Hospital, Police General Hospital, Chulalongkorn University, Triam Udom Suksa School

_____________________________________

 

☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️

➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)

➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈

 

➖ ห้องอเนกประสงค์ / Multi Purpose Room

 

🏃 ออกกำลังกาย และผ่อนคลาย《EXERCISE & RELAXING》🏃

➖ สระว่ายน้ำ / Swimming Pool

➖ ฟิตเนส / Fitness

 

🔐 ระบบความปลอดภัย《SECURITY》🔐

➖ รปภ. และกล้องวงจรปิด 24/7 / Security Guard & CCTV 24/7

➖ ใช้คีย์การ์ดเพื่อขึ้นตึก, จอดรถ, เลือกชั้น / Access Control : Building Entrance, Parking, Floor Selection 

 

 

💠 ห้างสรรพสินค้า《DEPARTMENT STORE》

0.2 Samyan Mitrtown | 0.4 Chamchuri Square | 1.3 MBK Center | 1.5 Siam Center | 1.5 Silom Plaza | 1.6 Central Silom | 1.6 Siam Square | 1.6 Silom Complex | 1.7 Siam Discovery | 1.7 Siam Paragon | 2.3 Central World | 2.5 Amarin Plaza | 2.5 Gaysorn Village | 2.6 BigC Ratchadamri | 2.8 All Seasons Place | 2.8 Central Chidlom | 2.8 Mercury Ville | 2.9 The Palladium | 3.0 Central Embassy | 3.0 Platinum Fashion Mall