The Royal Place For Sell WR-03221

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5090501

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป The Royal Place For Sell WR-03221 - รูปที่ 1/12
รูป The Royal Place For Sell WR-03221 - รูปที่ 2/12
รูป The Royal Place For Sell WR-03221 - รูปที่ 3/12
รูป The Royal Place For Sell WR-03221 - รูปที่ 4/12
รูป The Royal Place For Sell WR-03221 - รูปที่ 5/12
รูป The Royal Place For Sell WR-03221 - รูปที่ 6/12
รูป The Royal Place For Sell WR-03221 - รูปที่ 7/12
รูป The Royal Place For Sell WR-03221 - รูปที่ 8/12
รูป The Royal Place For Sell WR-03221 - รูปที่ 9/12
รูป The Royal Place For Sell WR-03221 - รูปที่ 10/12
รูป The Royal Place For Sell WR-03221 - รูปที่ 11/12
รูป The Royal Place For Sell WR-03221 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,390,000 (64,682 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
36.95 ตร.ม.

เดอะ รอยัล เพลส ภูเก็ต 96/50 เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

WR-03221

ขายคอนโด The Royal Place

ราคาขาย 2,390,000 บาท

1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ห้องนั่งเล่น, ห้องครัว, สระว่ายน้ำส่วนกลาง & ยิม

ประเภทห้อง : 1 Bed

ขนาด 36.95 ตารางเมตร 

✓เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าพื้นฐาน

✓ห้องสภาพดี

✓บรรยากาศดี อยู่ใจกลางภูเก็ต

✓สะดวกต่อการเดินทาง

✓ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม :

โทร: 0885849583

Line ID: 0885849583

WhatsApp: (+ 66) 885849583

Wechat ID: WRealProperty

รายละเอียด

  • The Royal Place Phuket
  • 2,390,000 (64,682 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36.95 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Royal Place Phuket

96/50 เมืองภูเก็ต ภูเก็ต

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด ไมน์ ภูเก็ต
dcondo Mine Phuket

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า dcondo Mine Phuket

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Mine Phuket

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส อัพทาวน์ - ภูเก็ต
The Base Uptown - Phuket

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ กรีนเพลส ภูเก็ต
The Green Places

2.5 กม.

logo โครงการ เดอะ พอยต์
The Point

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

เซ็นทรัล เฟสติวัล ภูเก็ต

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

เซ็นทรัล ภูเก็ต ฟลอเรสต้า

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

บิ๊กซี ภูเก็ต

1.3 กม.