The Rise Sukhumvit 39 2 bedrooms, for sale
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3769689
เข้าชม :
เดอะ ไรซ์ สุขุมวิท 39 21 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
The Rise Sukhumvit 39
101 Sq.M, 2 bedroom, 2 bathroom,
Fully furnished and ready to move in
BTS Phrom Phong
Sale 10,500,000
Please contact us for more details"
รายละเอียด
- The Rise Sukhumvit 39
- 10,500,000 (103,960 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 1x+
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 101 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

21 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
22 ประกาศเช่า
8 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไรซ์ สุขุมวิท 39
101.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ2 ห้องนอน101m2ชั้น 3฿13,000,000UPDATE !
105.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ2 ห้องนอน105m2ชั้น 6฿10,500,000UPDATE !
257.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ4 ห้องนอน257m2ชั้น 7฿45,000,000UPDATE !
137.3 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ3 ห้องนอน137.3m2ชั้น 2฿24,000,000UPDATE !
101.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ2 ห้องนอน101m2ชั้น 5฿13,000,000UPDATE !
ขายคอนโด The Rise Sukhumvit 39 — 104 ตร.ม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 5 ห้องใหญ่ ใจกลางพร้อมพงษ์ ราคาดีที่สุดในตึก!2 ห้องนอน104m2ชั้น 5฿9,500,000UPDATE !
LTH10273 – The rise Sukhumvit 39 FOR SALE size 297 Sq. m. 4 beds 4 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 28 MB4 ห้องนอน297m2ชั้น 5+฿28,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.

4.6 กม.
5.4 กม.
3.5 กม.
3.1 กม.
2.3 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
2.9 กม.
3 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.
3.4 กม.
3.5 กม.
3.5 กม.
3 กม.
0 กม.
2.8 กม.
0 กม.
4.3 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
2.9 กม.
3 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.
3.4 กม.
3.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Rise Sukhumvit 39
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ขายด่วน คอนโด 2 ห้องนอน Taka Haus เอกมัย ราคาดี 7.88 ล้าน ลงทุนคุ้ม - [U6024424]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260423/gLvHsCj6vCd1gU6RoyLz.jpg?width=486&height=360)

![ราคาดีที่สุด! คอนโด 2 ห้องนอน Noble Reveal ใกล้ BTS เอกมัย 200 ม. รีโนเวทใหม่ สไตล์มินิมอลหรู ทำเลสุขุมวิท–ทองหล่อ [U1985457]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260219/rdL61KmmmXN4TTLY4vic.jpg?width=486&height=360)