The Niche Sukhumvit 49 1 bedroom, for sale
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3767819
เข้าชม :
เดอะ นิช สุขุมวิท 49 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
The Niche Sukhumvit 49
43.31 sqm 1 bedroom, 1 bathroom
Fully furnished and ready to move in
BTS PhromPhong
Sale 3,900,000
Please contact us for more detail
รายละเอียด
- The Niche Sukhumvit 49
- 3,900,000 (90,048 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1x+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 43.31 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
33 ประกาศเช่า
28 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ นิช สุขุมวิท 49
#A124129 ✅ 29/8/68 ขายคอนโด THE NICHE SUKHUMVIT 49📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน43.38m2ชั้น 2฿2,590,000UPDATE !
#A124543 ✅ 21/10/68 ขายคอนโด THE NICHE SUKHUMVIT 49 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน63.25m2ชั้น 2฿3,900,000UPDATE !
#SC13490 📌 ขาย | 🟦🟨เดอะ นิช สุขุมวิท 49🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน63.22m2ชั้น 2฿4,000,000UPDATE !

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะนิช สุขุมวิท 49 MD-250848162 ห้องนอน63.25m2ชั้น 3฿3,900,000UPDATE !
DL25080898 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะ นิช สุขุมวิท 49 (THE NICHE SUKHUMVIT 49) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc1 ห้องนอน43m2ชั้น 2฿2,590,000UPDATE !
🔥🔥 MDL22120720 ขายคอนโด เดอะนิช สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ ห้องสวย โลเคชั่นดี 🔥🔥1 ห้องนอน32m2ชั้น 7฿1,890,000UPDATE !
🔥71K/Sq.m. 🔥ราคาถูกสุดในตึก ห้องใหม่ ทำเลดีย่าน ทองหล่อ @ The Niche Sukhumvit 491 ห้องนอน29.26m2ชั้น xx฿2,100,000UPDATE !
เดอะนิช สุขุมวิท 49 2 นอน ห้องใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่_Do887 .2 ห้องนอน63.22m2ชั้น 2฿3,999,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.3 กม.

2.1 กม.

2.7 กม.

3.5 กม.
3.3 กม.
4.7 กม.
4.5 กม.
2.4 กม.
3.4 กม.
4.5 กม.
3.1 กม.
2.3 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
2.8 กม.
3.8 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
3.1 กม.
5.2 กม.
3.7 กม.
6.8 กม.
4.1 กม.
0 กม.
2.1 กม.
2.8 กม.
3.9 กม.
2.2 กม.
0 กม.
2 กม.
3.9 กม.
2.3 กม.
4.3 กม.
3.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.2 กม.
2.4 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
2.8 กม.
3.8 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Niche Sukhumvit 49
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260227/vCNM6yv6f9bak45S9ENm.jpg?width=486&height=360)