The MUVE Bangkhae 1 bedroom, for sale
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3845018
เข้าชม :
เดอะ มูฟ บางแค บางแค กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Experience contemporary living at The MUVE Bangkhae! For sale: Stylish 1-bedroom condo, 24.48 Sqm. Embrace comfort, convenience, and a thriving community. Dont miss out on this fantastic opportunity!
The MUVE Bangkhae
24.48 Sqm, 1 Bedroom, 1 Bathroom,
MRT Bangkhae
Sale price start at 1,850,000
Please contact us for more details
HF-9291
MS7552
รายละเอียด
- The Muve Bangkhae
- 1,850,000 (75,572 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1x+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 24.48 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางแค กรุงเทพมหานคร
10 ประกาศเช่า
16 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ มูฟ บางแค
🔺 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า1 ห้องนอน25m2ชั้น 5฿2,300,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า1 ห้องนอน25m2ชั้น 6฿2,200,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า1 ห้องนอน25m2ชั้น 6฿2,200,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า1 ห้องนอน25m2ชั้น 5฿2,300,000UPDATE !
ขายคอนโด The Muve บางแค พร้อมผู้เช่า ห้องสวย แต่งครบ จากโครงการคุณภาพของ Sansiri ใกล้ MRT บางแค/ เชื่อมต่อ BTS บางหว้า1 ห้องนอน24.48m2ชั้น 7฿2,120,000NEW !
🎉 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า1 ห้องนอน25m2ชั้น 6฿2,200,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า1 ห้องนอน25m2ชั้น 5฿2,300,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า1 ห้องนอน25m2ชั้น 5฿2,300,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ มูฟ บางแค อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ BTS บางหว้า1 ห้องนอน25m2ชั้น 6฿2,200,000UPDATE !
P-1475🔥คอนโด เดอะ มูฟ🔥 (THE MUVE) - บางแค🔥ราคาสุดคุ้ม เพียง 1.799 ล้าน *0659174222*1 ห้องนอน25m2ชั้น 4฿1,799,000UPDATE !
ลดราคาด่วน! 2.12 ล้าน (Yield 5.07%) The Muve บางแค ชั้น 7 ทิศใต้ ฟรีโอน ทันมาตรการรัฐ!1 ห้องนอน24.48m2ชั้น 7฿2,120,000UPDATE !