✨The Lofts Ekkamai แหล่งรวมไลฟ์สไตล์ ใช้ชีวิตอย่างมีสไตล์บนทำเลเอกมัย 🎉
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5590837
เข้าชม :
เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย 1413 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ #theelitz ✨
[For Sell] Condo - The Lofts Ekkamai
Ref.Code : EL06205
Area:70 Sq.m
Floor:xx
Type:2 Bed 2 Bath
Price:9,890,000 THB
MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT
☏ contact us
Call : 099-395-6964 (K.Keng )
Line : https://lin.ee/0pvHP2u
Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)
Google maps : https://maps.app.goo.gl/xgTt9pH1DcSggGKt6
__________
❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞
𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴
买 - 住房产提供租赁和销售服务
รายละเอียด
- The Lofts Ekkamai
- 9,890,000 (141,286 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- xx
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 70 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

1413 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
185 ประกาศเช่า
85 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย
คอนโดลงทุน Yield สูง 1 ห้องนอน ใกล้ BTS เอกมัย ที่ The Lofts Ekkamai - U11233941 ห้องนอน45.06m2ชั้น 19฿7,900,000
#A124470 ✅ 16/12/68 ขายคอนโด The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน45m2ชั้น 15฿8,200,000UPDATE !
#A124306 ✅ 11/3/69 ขายคอนโด The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน28.09m2ชั้น 11฿5,140,000UPDATE !
🍃OwPim080825🍃ขายเท่านั้น‼️ คอนโด The Loft Ekkamai | ใกล้ BTS เอกมัย2 ห้องนอน70m2ชั้น 22฿9,900,000UPDATE !
#SC12300 📌 ขาย | 🟦🟨 เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน28.9m2ชั้น 11฿5,139,700UPDATE !
🔥 ยูนิตฮอต! ห้องวิวโล่ง ราคาต่ำกว่าตลาด! - The Lofts Ekkamai ใกล้ Bts เอกมัย1 ห้องนอน45m2ชั้น 1x฿8,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1552478)1 ห้องนอน60.27m2ชั้น 12A฿13,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 711676)2 ห้องนอน60m2ชั้น 10฿14,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1176239)1 ห้องนอน45m2ชั้น 18฿9,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2028486)2 ห้องนอน74m2ชั้น 21฿16,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.8 กม.
2.1 กม.
5.8 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
0 กม.
3.5 กม.
3.6 กม.
2.1 กม.
3.4 กม.
3 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.