TA7856📲LineID @556ryccg🚄116 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น 10 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ The Bangkok Sathon ใกล้ BTS สุรศักดิ์ และทางด่วน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5376614
เข้าชม :
เดอะ แบงค็อก สาทร 251 สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🚄ขาย The Bangkok Sathon | เดอะ แบงค็อก สาทร ติดถนนสาทร
ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (60ม.) และโรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย
ขนาด : 116 ตรม ชั้น : 10
ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่
✨ราคา 32.9 ล้านบาท (รวมโอน)
สิ่งอำนวยความสะดวก : สระว่ายน้ำ 2 แห่ง, ฟิตเนส, ห้องโยคะ, ห้องสตรีมและซาวน่า, Sky Lounge, ส่วนหย่อม
สถานที่ใกล้บริเวณ : BTS สุรศักดิ์, โรงพยาบาล BNH, โรงเรียนอัสสัมชัญแผนกประถม, โรงเรียนนานาชาติ โชรส์เบอรี่, โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน, โรงเรียนอัสสัมชัญคอนแวนต์ สีลม
-----------------------------------------
list no. TA7856
อุ๋ย Tel: 094-287-4282
Line Official: @556ryccg
Whatsapp: +66942874282
Real estate consultant: Buy Sell Rent Property
#คอนโดสาทร #คอนโดสุรศักดิ์ #คอนโดเจริญกรุง #คอนโดเซนต์หลุยส์ #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #BTSสุรศักดิ์ #SathornCondo #SurasakCondo #CharoenKrungCondo #St.LouisCondo #CondonearBTS #TheBangkokSathon #เดอะแบงค็อกสาทร
รายละเอียด
- The Bangkok Sathon
- 32,900,000 (283,621 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 10
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 116 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

251 สาทร กรุงเทพมหานคร
254 ประกาศเช่า
120 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ แบงค็อก สาทร
Luxury Condo Sathorn — ห้องใหญ่ ชั้นสูง พร้อมลิฟต์ส่วนตัว ราคาดีมาก 13.5 ล้าน1 ห้องนอน61.28m2ชั้น 25฿13,500,000NEW !
🔥25.67 MB🔥 - 2 นอน 104 ตร.ม. ชั้นสูง 20+ ทำเลดี ติด BTS สุรศักดิ์ 50 ม. ใกล้ ร.ร.กรุงเทพคริสเตียน ที่คอนโด The Bangkok Sathorn / ขายคอนโด2 ห้องนอน104m2ชั้น 20+฿25,670,000UPDATE !

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2874180)1 ห้องนอน61.6m2ชั้น 34฿13,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2903845)1 ห้องนอน61.8m2ชั้น 15฿16,340,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 511429)1 ห้องนอน62m2ชั้น 8฿13,738,500UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1473839)1 ห้องนอน61m2ชั้น 34฿13,990,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1538711)1 ห้องนอน64m2ชั้น 19฿15,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อค สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1788703)1 ห้องนอน60m2ชั้น 21฿15,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ
ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyanมีคอนโดขาย 16 ประกาศ

2.7 กม.
2.1 กม.
3.3 กม.
3.8 กม.
3.6 กม.
2.1 กม.
2.7 กม.
3.1 กม.
2.6 กม.
4.2 กม.
3.6 กม.
0 กม.
2.3 กม.
4.1 กม.
8.5 กม.
5.3 กม.
2.7 กม.
4.3 กม.
2.4 กม.
2 กม.
2 กม.
2.7 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.