🔴SV2520🟡 ขายถูกมาก👍 Anna Condo Bang Phlu 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6082653

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔴SV2520🟡 ขายถูกมาก👍 Anna Condo Bang Phlu 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 1/8
รูป 🔴SV2520🟡 ขายถูกมาก👍 Anna Condo Bang Phlu 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 2/8
รูป 🔴SV2520🟡 ขายถูกมาก👍 Anna Condo Bang Phlu 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 3/8
รูป 🔴SV2520🟡 ขายถูกมาก👍 Anna Condo Bang Phlu 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 4/8
รูป 🔴SV2520🟡 ขายถูกมาก👍 Anna Condo Bang Phlu 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 5/8
รูป 🔴SV2520🟡 ขายถูกมาก👍 Anna Condo Bang Phlu 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 6/8
รูป 🔴SV2520🟡 ขายถูกมาก👍 Anna Condo Bang Phlu 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 7/8
รูป 🔴SV2520🟡 ขายถูกมาก👍 Anna Condo Bang Phlu 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,000,000 (35,714 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.

อันนา คอนโด บางพลู บางใหญ่ นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

บริษัท เรียลตี้ ฮับ เรียลเอสเตท คอนซัลแทนท์ จำกัด

เช่าผ่านบริษัทมีตัวตน ปลอดภัยมั่นใจได้เลย www.realtyhub.in.th

สนใจติดต่อสอบถาม 

-Line Id : @mproperty (มี @ ด้วยนะครับ) 

-ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/EgAmCsV

***แอดไลน์แจ้งรหัสทรัพย์ในหัวข้อประกาศได้เลย เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้น***

-----------------------------------------------------------------------------

***รายละเอียดห้อง***

- ขนาด 28 ตรม.  

- ชั้น 5 อาคาร -

- รูปแบบห้อง 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

***ขาย 1,000,000 บาท

***เฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป + เครื่องใช้ไฟฟ้า***

• Anna Condo Bang Phlu
  • 1,000,000 (35,714 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ )
ยืนยันแล้ว
Anna Condo Bang Phlu

บางใหญ่ นนทบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ อันนา คอนโด บางพลู

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริซโซ คอนโด บางกร่าง
Rizzo Condo Bangkrang

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Rizzo Condo Bangkrang

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Rizzo Condo Bangkrang

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

ประกาศอื่นๆในโครงการ Anna Condo Bang Phlu

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (3)
ยังไม่เจอประกาศ ในอันนา คอนโด บางพลูที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help