Supalai Park Talat Phlu Station【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ห้องฟีลโฮมสบาย ๆ โทนละมุนดูผ่อนคลาย🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5917210

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Supalai Park Talat Phlu Station【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ห้องฟีลโฮมสบาย ๆ โทนละมุนดูผ่อนคลาย🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 1/10
รูป Supalai Park Talat Phlu Station【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ห้องฟีลโฮมสบาย ๆ โทนละมุนดูผ่อนคลาย🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 2/10
รูป Supalai Park Talat Phlu Station【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ห้องฟีลโฮมสบาย ๆ โทนละมุนดูผ่อนคลาย🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 3/10
รูป Supalai Park Talat Phlu Station【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ห้องฟีลโฮมสบาย ๆ โทนละมุนดูผ่อนคลาย🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 4/10
รูป Supalai Park Talat Phlu Station【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ห้องฟีลโฮมสบาย ๆ โทนละมุนดูผ่อนคลาย🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 5/10
รูป Supalai Park Talat Phlu Station【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ห้องฟีลโฮมสบาย ๆ โทนละมุนดูผ่อนคลาย🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 6/10
รูป Supalai Park Talat Phlu Station【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ห้องฟีลโฮมสบาย ๆ โทนละมุนดูผ่อนคลาย🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 7/10
รูป Supalai Park Talat Phlu Station【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ห้องฟีลโฮมสบาย ๆ โทนละมุนดูผ่อนคลาย🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 8/10
รูป Supalai Park Talat Phlu Station【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ห้องฟีลโฮมสบาย ๆ โทนละมุนดูผ่อนคลาย🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 9/10
รูป Supalai Park Talat Phlu Station【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ห้องฟีลโฮมสบาย ๆ โทนละมุนดูผ่อนคลาย🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
2,300,000 (65,714 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35 ตร.ม.

ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

《 HRSPTP006 》

【1 BED 1 BATH】Size : 35.00 m² | Floor : 16

 💸 SELL : ฿ 2.30 M

 

_____________________________________

 

☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️

➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้น)

➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈

 

 

รายละเอียด

  • Supalai Park Talat Phlu Station
  • 2,300,000 (65,714 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1X-2X
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย สาทร - ท่าพระ
Aspire Sathorn - Thapra

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
IDEO Sathorn - Thapra

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู
Supalai Loft Talat Phlu Station

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

2.2 กม.

logo โครงการ เดอะ คีย์ สาทร - ราชพฤกษ์