Stunning Luxury Bedroom ขาย บีทนิค สุขุมวิท 32 | Beatniq Sukhumvit 32 MD-25085320
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5607934
เข้าชม :
บีทนิค สุขุมวิท 32 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย | บีทนิค สุขุมวิท 32 MD-25085320
คอนโดทำเลดี
ขนาด 43.42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
ราคา 10,500,000 บาท
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Beatniq Sukhumvit 32
- 10,500,000 (241,824 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 24
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 43.42 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
542 ประกาศเช่า
234 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ บีทนิค สุขุมวิท 32
55.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตัน1 ห้องนอน55m2ชั้น 9฿16,290,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บีทนิค สุขุมวิท 32 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2873840)1 ห้องนอน55m2ชั้น 15฿18,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บีทนิค สุขุมวิท 32 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2874393)1 ห้องนอน57m2ชั้น 7฿18,990,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บีทนิค สุขุมวิท 32 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2873925)2 ห้องนอน80.26m2ชั้น 15฿24,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บีทนิค สุขุมวิท 32 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2873877)2 ห้องนอน107.67m2ชั้น 31฿38,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บีทนิค สุขุมวิท 32 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2874205)1 ห้องนอน54.39m2ชั้น 19฿19,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บีทนิค สุขุมวิท 32 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2874360)2 ห้องนอน107.61m2ชั้น 24฿34,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บีทนิค สุขุมวิท 32 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2873979)1 ห้องนอน54.41m2ชั้น 18฿19,000,000UPDATE !
🔥 รีบด่วนก่อน SOLD OUT ⚡ For sale BEATNIQ Sukhumvit 32 ห้องมุม แต่งหรูหรา 2นอน 2น้ำ เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ LH-SW0011882 ห้องนอน83m2ชั้น 19฿21,000,000UPDATE !
🔥Hot Deal🔥ขายคอนโดสุดหรู บีทนิค 2นอน แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ - SW0014352 ห้องนอน80.26m2ชั้น 24฿25,900,000UPDATE !
🔥Hot Deal🔥ขายคอนโด Beatniq Sukumvit 32 ชั้นสูง วิวไม่บล็อค เฟอร์ฯ&เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ทองหล่อ (SW002023)1 ห้องนอน58m2ชั้น 12฿19,467,000UPDATE !