💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5039411

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 1/14
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 2/14
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 3/14
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 4/14
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 5/14
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 6/14
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 7/14
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 8/14
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 9/14
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 10/14
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 11/14
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 12/14
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 13/14
รูป 💥ST-1771💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ เบส สะพานใหม่👉แอดไลน์ @meecondo - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
2,990,000 (106,786 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.

เดอะ เบส สะพานใหม่ บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ ST-1771

.

สนใจห้อง แคปหน้าจอ หรือCopyลิ้งค์ ส่งไลน์มาสอบถาม และนัดดูห้องได้เลยนะคะ 

.

คอนโด เดอะ เบส สะพานใหม่

THE BASE Saphanmai 

.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

28 ตรม

ชั้น 14

ตึก -

.

✅️ขายราคา 2,990,000 บาท 

"ยินดีบริการปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย"

------------------------------------------

🔔Rangrak Estate🔔

ผู้ให้บริการ ขาย-เช่า รับฝากขาย-รับฝากเช่า

บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

.

ช่องทางการติตต่อ

👉 : https://lin.ee/eZrLTB7

👉 : ไอดีไลน์ @meecondo

🌟มีเครื่องหมาย "@" นำหน้า

.

☎️ : 082-537-2727 คุณเล้ง

-------------------------------------------

#เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขาย #รับฝากขายบ้าน 

รายละเอียด

  • THE BASE Saphanmai
  • 2,990,000 (106,786 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า THE BASE Saphanmai

310 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส สะพานใหม่

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอพพิโซด พหลฯ - สะพานใหม่
คอนโดให้เช่า Episode Phahol - Sapanmai

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Episode Phahol - Sapanmai

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

logo โครงการ โมดิซ สเตชั่น
Modiz Station

3.1 กม.

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ สกายซิตี้ สะพานใหม่
Knightsbridge Skycity Saphanmai

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

บิ๊กซี ดอนเมือง

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

BTS สายหยุด

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ THE BASE Saphanmai

ขายเช่า

ประเภทห้อง