SO Origin Phahol 69 Station 1 bedroom, for sale
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3767615
เข้าชม :
โซ ออริจิ้น พหลฯ 69 สเตชั่น บางเขน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SO Origin Phahol 69 Station
25.30 Sqm, 1 Bedroom, 1 Bathroom,
Fully fitted and ready to move in
BTS Sai Yud
Starting price 3,248,000
Please contact us for more details
HF-8622
MS6883
รายละเอียด
- SO Origin Phahol 69 Station
- 3,248,000 (128,379 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1x+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 25.3 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
70 ประกาศเช่า
11 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โซ ออริจิ้น พหลฯ 69 สเตชั่น
ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station (คุ้มกว่าซื้อโครงการ) ห้องแต่งสวย พร้อมอยู่ ชั้น 11 วิวสนามบินดอนเมือง BTS หาได้ยาก เพียง 100 เมตรจาก BTS สายหยุด1 ห้องนอน25.65m2ชั้น 11฿3,250,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ So Origin Phahol 69 Station พร้อมโอน 🔥MD-260866831 ห้องนอน30m2ชั้น 1-5฿3,690,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ โซ ออริจิ้น พหล 69 สเตชั่น พร้อมโอน 🔥MD-260866821 ห้องนอน30m2ชั้น 1-5฿3,690,000UPDATE !
#A124254 ✅ 3/6/68 ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน37m2ชั้น 7฿4,790,000UPDATE !
🏙️ ขายด่วน ห้องใหม่ บิ้วอินใหม่ SO Origin Phahol 69 Station – ใกล้ BTS สายหยุด เดินทางสะดวกมากกก ฟรี!!ประกันห้อง 3 ปี!!1 ห้องนอน25.67m2ชั้น 11฿3,100,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซ ออริจิ้น พหลฯ 69 สเตชั่น ใน อนุสาวรีย์ (ID 1305921)1 ห้องนอน30m2ชั้น 12A฿4,720,000UPDATE !
🏢ขายด่วน SO Origin Phahol 69 Station ห้องเปล่า ใหม่แกะกล่อง ใกล้ BTS สายหยุด✨1 ห้องนอน26.65m2ชั้น 1-5฿3,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซ ออริจิ้น พหลฯ 69 สเตชั่น ใน อนุสาวรีย์ (ID 2766105)1 ห้องนอน25m2ชั้น 6฿2,999,900UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซ ออริจิ้น พหลฯ 69 สเตชั่น ใน อนุสาวรีย์ (ID 1305918)1 ห้องนอน28m2ชั้น 7฿3,962,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.6 กม.
มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ
ขายคอนโด Episode Phahol - Sapanmaiมีคอนโดขาย 6 ประกาศ