SL035/ขาย MUNIQ Langsuan คอนโดหรูติดสวนลุม ห้องใหม่แต่งครบ พร้อม Sky Lounge วิวสวน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5813466
เข้าชม :
มิวนีค หลังสวน ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SL035
ขายและให้เช่าคอนโดหรูบรรยากาศดี ในโครงการ MUNIQ Langsuan ทำเลศักยภาพบนถนนหลังสวน ติดพื้นที่สีเขียวขนาดใหญ่ของกรุงเทพฯ อย่าง สวนลุมพินี เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความสงบ ใจกลางเมือง แต่ยังคงความสะดวกสบายในการเดินทางและการใช้ชีวิต
รายละเอียดห้อง
ยูนิต 95/3
ชั้น 5
ขนาด 54 ตารางเมตร
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมอ่างอาบน้ำ
ห้องใหม่ ตกแต่ง Interior Design เรียบร้อย
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที
สิ่งอำนวยความสะดวกส่วนกลาง
สระว่ายน้ำ
ฟิตเนสอุปกรณ์ครบครัน
Theatre Room
Sky Lounge วิวสวนลุม บรรยากาศพรีเมียมสำหรับการพักผ่อนและรับรองแขก
สถานที่ใกล้เคียง
อาคารสินธร ประมาณ 75 เมตร
สินธร วิลเลจ ประมาณ 150 เมตร
สวนลุมพินี ประมาณ 350 เมตร
Central Embassy ประมาณ 1 กิโลเมตร
BTS ชิดลม ประมาณ 1.1 กิโลเมตร
ราคาเช่า 65,000 บาท / เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน
ราคาขาย 15,400,000 บาท
สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือนัดชมห้อง
LINE: @phenomenal.estate
โทร: 064-262-8787
ทีมงานพร้อมดูแลและให้คำปรึกษาอย่างมืออาชีพ
รายละเอียด
- Muniq Langsuan
- 15,400,000 (285,185 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 54 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
212 ประกาศเช่า
94 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ มิวนีค หลังสวน
#SC12621 📌 ขาย | 🟦🟨มิวนีค หลังสวน🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน64.54m2ชั้น 5฿23,500,000UPDATE !
🌃 Muniq Langsuan 💎 Elevate Your Luxury Lifestyle in the Heart of Bangkok2 ห้องนอน78m2ชั้น 1x฿24,000,000UPDATE !
🔥Urgent Deal! Muniq Langsuan ห้องลักซ์สุด rare - Own It Today!3 ห้องนอน280m2ชั้น 2x฿149,000,000UPDATE !
💎 ขายคอนโด Muniq Langsuan ใกล้ BTS ชิดลม - 🌳 วิวสวนลุมพินี ห้องสวยพรีเมียม | ใจกลางหลังสวน1 ห้องนอน65m2ชั้น x฿22,500,000UPDATE !
ขายคอนโด มิวนีค หลังสวน อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 56.00 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี1 ห้องนอน56m2ชั้น 18฿22,660,000UPDATE !
ขายคอนโด มิวนีค หลังสวน อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 64 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี1 ห้องนอน64m2ชั้น 5฿23,500,000UPDATE !
สำหรับขาย- เช่า !! ทำเลดี, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, ห้องหายาก!! 🔥 Code C20230104606...MUNIQ Langsuan, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!1 ห้องนอน54m2ชั้น 1-9฿16,800,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย - เช่า !!🔥 Code C20250300037....Muniq Langsuan, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 16++, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน54m2ชั้น 16++฿21,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มิวนิค หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2874260)1 ห้องนอน54m2ชั้น 17฿21,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มิวนิค หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2874031)1 ห้องนอน54.58m2ชั้น 8฿22,000,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 601 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 279 ประกาศ

2.9 กม.

2.3 กม.
5.1 กม.
2.8 กม.
3.5 กม.
4.8 กม.
2.4 กม.
3.4 กม.
3.5 กม.
3.1 กม.
3.4 กม.
3.6 กม.
2.8 กม.
2.6 กม.
4.2 กม.
2.3 กม.
3.2 กม.
2.1 กม.
2.9 กม.
2.4 กม.
3 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
5 กม.
2.6 กม.
2 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
4.4 กม.
3.5 กม.
5.2 กม.
2.1 กม.
0 กม.
3.1 กม.
2.7 กม.
2.3 กม.
4.7 กม.