💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์ @urbancondo

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5475212

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 1/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 2/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 3/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 4/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 5/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 6/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 7/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 8/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 9/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 10/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 11/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 12/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 13/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 14/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 15/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 16/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 17/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 18/19
รูป 💥SL-9093💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เมโทร พาร์ค สาทร 👉แอดไลน์  @urbancondo   - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
1,990,000 (47,190 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
42.17 ตร.ม.

เมโทร พาร์ค สาทร ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ SL-9093

.

สนใจห้อง แคปหน้าจอ หรือCopyลิ้งค์ ส่งไลน์มาสอบถาม และนัดดูห้องได้เลยนะคะ 

.

คอนโด เมโทร พาร์ค สาทร

Metro Park Sathorn 

.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

42.17 ตรม

ชั้น 3

ตึก -

.

✅️ขายราคา 1,990,000 บาท 

"ยินดีบริการปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย"

------------------------------------------

🔔Rangrak Estate🔔

ผู้ให้บริการ ขาย-เช่า รับฝากขาย-รับฝากเช่า

บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

.

ช่องทางการติตต่อ

👉 : https://lin.ee/klg3nII

👉 : ไอดีไลน์ @urbancondo

🌟มีเครื่องหมาย "@" นำหน้า

.

☎️ :  081-442-0014 คุณรุ่ง

📲 WhatsApp : +66935245593

-------------------------------------------

#เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขาย #รับฝากขายบ้าน

รายละเอียด

  • Metro Park Sathorn
  • 1,990,000 (47,190 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42.17 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ประกาศอื่นๆในโครงการ Metro Park Sathorn

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (102)
ยังไม่เจอประกาศ ในเมโทร พาร์ค สาทร ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ✨ ST0001 | ขาย Bangkok Horizon Life Phetkasem 48 Station 💰 ขาย 2,120,000 บาท 🚝 MRT เพชรเกษม 48 ~200 ม.
    ขายคอนโด
    ✨ ST0001 | ขาย Bangkok Horizon Life Phetkasem 48 Station 💰 ขาย 2,120,000 บาท 🚝 MRT เพชรเกษม 48 ~200 ม.