💥SL-5379💥ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ 👉แอดไลน์ @cozycondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4801456
เข้าชม :
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รหัสทรัพย์ SL-5379
.
สนใจห้อง แคปหน้าจอ หรือCopyลิ้งค์ ส่งไลน์มาสอบถาม และนัดดูห้องได้เลยนะคะ
.
คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ
Supalai Park Ekkamai - Thonglor
.
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
82.57 ตรม
ชั้น 40
ตึก -
.
✅️ขายราคา 5,690,000 บาท
"ยินดีบริการปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย"
------------------------------------------
🔔Rangrak Estate🔔
ผู้ให้บริการ ขาย-เช่า รับฝากขาย-รับฝากเช่า
บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
.
ช่องทางการติตต่อ
👉 : https://lin.ee/4Uipzpb
👉 : ไอดีไลน์ : @cozycondo
🌟มีเครื่องหมาย "@" นำหน้า
-------------------------------------------
#เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขาย #รับฝากขายบ้าน
รายละเอียด
- Supalai Park Ekkamai - Thonglor
- 5,690,000 (68,911 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 40
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 82.57 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
88 ประกาศเช่า
73 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ1 ห้องนอน34m2ชั้น 23฿2,600,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ1 ห้องนอน34m2ชั้น 23฿2,600,000NEW !
P-88354 🏢ต้องการขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ New Phetchaburi Alley, Bang Kapi, Huai Khwang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28972 ห้องนอน72m2ชั้น 19฿6,000,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ BTS-เอกมัย บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-19800 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน150m2ชั้น 30฿13,300,000UPDATE !
🔥3.69MB🔥 - 1 นอน 55 ตร.ม. ชั้นสูง 25+ ทำเลดีใกล้ BTS ทองหล่อ 2.4 กม. & ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ ที่คอนโด Supalai Park Ekkamai - Thonglor / ขายคอนโด1 ห้องนอน55m2ชั้น 25+฿3,690,000UPDATE !
DL26010675 ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ (Supalai Park Ekkamai - Thonglor) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน54.3m2ชั้น 38฿4,500,000UPDATE !
DL26010673 ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ (Supalai Park Ekkamai - Thonglor) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน82.57m2ชั้น 40฿5,390,000UPDATE !
DL26010698 ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ (Supalai Park Ekkamai - Thonglor) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน68m2ชั้น 42฿6,000,000UPDATE !