SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม*

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4458018

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 1/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 2/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 3/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 4/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 5/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 6/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 7/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 8/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 9/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 10/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 11/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 12/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 13/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 14/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 15/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 16/17
รูป SK02718 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้องสวย พร้อมอยู่ *ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม* - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
4,100,000 (83,673 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
49 ตร.ม.

ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  

ขนาด 49 ตรม.

ชั้น 3 

เฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (เครื่องซักผ้า)

ราคาขาย :: 4.1 ล้านบาท (ค่าโอน 50/50)

บริการสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย ดูแลจนถึงวันโอน

สนใจติดต่อ 

Tel :  092-9289149 (TH,Eng)

     095-3236165 (TH)

LineID : @assetsk (Please fill @)

*รบกวนแคปหน้าจอหรือส่ง link คอนโดที่สนใจ ส่งทางไลน์ได้เลยค่ะ ;D

#PropertyDealmakr #ผู้ช่วยจัดหาทรัพย์ตามความต้องการของคุณ

สิ่งอำนวยความสะดวก

– สระว่ายน้ำ

– ห้องออกกำลังกาย

– ระบบรักษาความปลอดภัย

– ประตู Key Card

สถานที่ใกล้เคียง

1. เซ็นทรัล พระราม9

2. เอสพลานาด

3. โรบินสัน รัชดา

4. บิ๊กซี

5. ฟอร์จูน

6. มหาวิทยาลัย หอการค้าไทย

รายละเอียด

  • Chateau In Town Ratchada 10
  • 4,100,000 (83,673 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 3
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Chateau In Town Ratchada 10

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 10

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 487 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
Noble Revolve Ratchada 2

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร