🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5936406

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 1/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 2/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 3/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 4/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 5/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 6/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 7/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 8/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 9/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 10/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 11/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 12/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 13/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 14/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 15/16
รูป 🏠✨ Siri @ Sukhumvit (สิริ แอท สุขุมวิท) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-126) - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
10,500,000 (201,923 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
52 ตร.ม.

สิริ แอท สุขุมวิท 902 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💰 ราคาขาย: 10,500,000 บาท (Sale Price/THB)

• ค่าโอนคนละครึ่ง (Transfer Fee 50/50)

🏠 รายละเอียดห้อง | Unit Details

• ขนาด 52 ตร.ม. | 52 SQ.M.

• 1 ห้องนอน | 1 Bedroom

• 1 ห้องน้ำ | 1 Bathroom

• ชั้น 15 | 15th Floor

🚆 การเดินทาง

• BTS ทองหล่อ (E06) สายสีเขียว – Sukhumvit Line | BTS Thong Lo(E06)

• เข้า-ออก ถนนสุขุมวิท และพระราม 4 ได้สะดวก | Easy access to Sukhumvit Road & Rama 4 Road

🛍 ห้างสรรพสินค้า

• EmQuartier / Emporium / EmSphere / Marché Thonglor

• Donki Mall Thonglor / The Commons / J Avenue

🏥 โรงพยาบาล

• Sukhumvit Hospital / Samitivej Sukhumvit Hospital / Theptarin Hospital

🎓 โรงเรียนนานาชาติ

• St Andrews International School Bangkok / Bangkok Prep International School / Ekamai International School

🌳 สวนสาธารณะ

• Benchasiri Park / Benjakitti Park

📞 สนใจติดต่อ | Contact

• Tel: 088-664-5656

• Line OA: @habihub

รายละเอียด

  • Siri at Sukhumvit
  • 10,500,000 (201,923 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Siri at Sukhumvit

902 คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Siri at Sukhumvit

506 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Siri at Sukhumvit

148 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สิริ แอท สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

2.3 กม.

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที