Siamese Exclusive Queens, กรุงเทพ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4345430
เข้าชม :
62,500/ เดือน
ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ ควีนส์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Siamese exclusive queens (Wyndham Residence)
Wyndham Residence | Fully-furnished / Asoke-Rama4 / Park and City panoramic view
รายละเอียด
- Siamese Exclusive Queens
62,500/ เดือน
- โทรสอบถาม
- โทรสอบถาม
- 1 ห้องนอน
- 15
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 85 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
116 ประกาศเช่า
38 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ ควีนส์
MDL24080252 ให้เช่า คอนโดไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ ควีนส์ (SIAMESE EXCLUSIVE QUEENS) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID@655ebbvc2 ห้องนอน81m2ชั้น 18฿58,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ ควีนส์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2794340)2 ห้องนอน77m2ชั้น 8฿55,999/เดือนUPDATE !
PM037581 ✨Flash Deal ✨ Siamese Exclusive Queens (1Bed 1Bath 35.17 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 35,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch1 ห้องนอน35.17m2ชั้น 15-20฿35,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ ควีนส์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2379859)2 ห้องนอน83m2ชั้น 20฿70,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ ควีนส์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2565985)1 ห้องนอน57m2ชั้น 16฿49,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ ควีนส์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2038734)2 ห้องนอน85m2ชั้น -฿95,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ ควีนส์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 1535018)2 ห้องนอน75m2ชั้น 16฿65,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ ควีนส์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 1832436)2 ห้องนอน72m2ชั้น -฿68,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ ควีนส์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 1409371)2 ห้องนอน77m2ชั้น -฿90,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ ควีนส์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2099219)1 ห้องนอน58m2ชั้น 17฿50,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ ควีนส์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 1409369)1 ห้องนอน35m2ชั้น -฿45,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ ควีนส์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2593832)2 ห้องนอน78m2ชั้น 5+฿65,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง