🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5997192

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 1/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 2/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 3/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 4/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 5/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 6/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 7/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 8/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 9/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 10/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 11/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 12/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 13/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 14/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 15/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 16/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 17/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 18/19
รูป 🔴SI2499🔴 ขายถูกมาก👍 The Address Sukhumvit 28 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
8,900,000 (197,778 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.

ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

บริษัท เรียลตี้ ฮับ เรียลเอสเตท คอนซัลแทนท์ จำกัด

เช่าผ่านบริษัทมีตัวตน ปลอดภัยมั่นใจได้เลย www.realtyhub.in.th

สนใจติดต่อสอบถาม 

- Line Id : @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ)

- ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/OfCDtiz

***แอดไลน์แจ้งรหัสทรัพย์ในหัวข้อประกาศได้เลย เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้น***

-----------------------------------------------------------------------------

***รายละเอียดห้อง***

- ขนาด 45 ตรม.  

- ชั้น 12อาคาร -

- รูปแบบห้อง 1 Bedroom | 1 bathroom

***ขาย 8,900,000 บาท

***เฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป + เครื่องใช้ไฟฟ้า***

- แอร์ 

- ทีวี

- ตู้เย็น

- ไมโครเวฟ

- เครื่องทำน้ำอุ่น

สนใจติดต่อสอบถาม 

- Line Id : @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ)

- ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/OfCDtiz

รายละเอียด

  • The Address Sukhumvit 28
  • 8,900,000 (197,778 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ )
ยืนยันแล้ว
The Address Sukhumvit 28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 623 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 268 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที