🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5983597

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 1/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 2/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 3/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 4/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 5/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 6/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 7/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 8/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 9/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 10/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 11/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 12/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 13/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 14/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 15/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 16/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 17/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 18/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 19/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 20/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 21/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 22/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 23/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 24/25
รูป 🔴SI2495🟡 ขายถูกมาก👍 Metro Sky Bangsue - Prachachuen 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
2,690,000 (94,618 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 18
28.43 ตร.ม.

เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

บริษัท เรียลตี้ ฮับ เรียลเอสเตท คอนซัลแทนท์ จำกัด

เช่าผ่านบริษัทมีตัวตน ปลอดภัยมั่นใจได้เลย www.realtyhub.in.th

สนใจติดต่อสอบถาม 

- Line Id : @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ)

- ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/OfCDtiz

***แอดไลน์แจ้งรหัสทรัพย์ในหัวข้อประกาศได้เลย เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้น***

-----------------------------------------------------------------------------

***รายละเอียดห้อง***

- ขนาด 28.43 ตรม.  

- ชั้น 18 อาคาร B

- รูปแบบห้อง 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

***ขาย 2,690,000 บาท

***เฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป + เครื่องใช้ไฟฟ้า***

- Smart TV 55" 

- เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง

- เครื่องทำน้ำอุ่น + Rain Shower

- เครื่องซักผ้าฝาหน้า

- ตู้เย็น 2 ประตู

- ไมโครเวฟ

- เตาไฟฟ้าแบบฝัง

- เครื่องดูดควันแบบฝัง

- Digital Door Lock

สนใจติดต่อสอบถาม 

- Line Id : @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ)

- ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/OfCDtiz

รายละเอียด

  • Metro Sky Bangsue - Prachachuen
  • 2,690,000 (94,618 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 18
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.43 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ )
ยืนยันแล้ว
Metro Sky Bangsue - Prachachuen

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
Regent Home 27 Bangson

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา - วงศ์สว่าง
The Parkland Ratchada - Wongsawang

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที