#SC13440 📌 ขาย | 🟦🟨นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6016868
เข้าชม :
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ซื้อ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี(Niche Pride Thonglor - Phetchaburi)
#SC13440
☑️รายละเอียด
🌟ห้องชั้นที่ 11
🌟1 ห้อง 1 ห้องน้ำ
🌟ขนาด : 35 ตร.ม.
🆓รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า
🍀แอร์ , ตู้เย็น , เครื่องทำน้ำอุ่น , เตาไฟฟ้า , ไมโครเวฟ , เครื่องดูดควัน , Digital Door Lock
🏷️ราคาซื้อ : 3.39 ล้านบาท
*************************
☑️Detail
🌟Floor 11
🌟1 bedroom(s) 1 bathroom(s)
🌟35 sq.m.
🏷️Price : 3.39 ล้าน฿
ให้เราดูแลคุณที่
Line : @secretproperty
(https://lin.ee/U2Kkoao)
แผนที่ตั้งโครงการ
https://www.google.com/maps?q=13.744388,100.580697
รายละเอียด
- Niche Pride Thonglor - Phetchaburi
- 3,390,000 (96,857 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 11
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
309 ประกาศเช่า
80 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
คอนโดมิเนียม 30.67 ตร.ม. เดอะ นิช ไพรด์ ทองหล่อ-เพชรบุรี เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 3.3M30.67m2ชั้น -฿3,344,000UPDATE !
ขาย ห้องสวยแต่งครบ พร้อมครัวปิด ✨ Niche Pride Thonglor-Petchburi นิช ไพร์ด ทองหล่อ-เพชรบุรี 📍 วิวหน้าสระว่ายน้ำ ใกล้ MRT และ Airport Rail Link1 ห้องนอน35m2ชั้น 11฿3,390,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน ✅ คอนโด นิช ไพรด์ ทองหล่อ-เพชรบุรี ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-803041 ห้องนอน32m2ชั้น 11-15฿3,200,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายราคาทุน ✅ คอนโด นิช ไพรด์ ทองหล่อ-เพชรบุรี ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-841161 ห้องนอน35m2ชั้น 11-15฿4,500,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Niche Pride Thonglor-Phetchaburi พร้อมโอน 🔥MD-260868511 ห้องนอน31.29m2ชั้น 20-25฿2,943,000UPDATE !

คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. เดอะ นิช ไพรด์ ทองหล่อ-เพชรบุรี เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 3.6M30.9m2ชั้น -฿3,554,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 35.5 ตร.ม. เดอะ นิช ไพรด์ ทองหล่อ-เพชรบุรี เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 4M35.5m2ชั้น -฿4,012,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 35.36 ตร.ม. เดอะ นิช ไพรต์ ทองหล่อ-เพชรบุรี เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 4.1M35.36m2ชั้น -฿4,120,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 35.5 ตร.ม. เดอะ นิช ไพรด์ ทองหล่อ-เพชรบุรี เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 3.8M35.5m2ชั้น -฿3,817,000UPDATE !
The Niche Pride ทองหล่อ-เพชรบุรี. 1นอน 36ตร.ม. Line id: @pfagent1 ห้องนอน35m2ชั้น 17฿3,780,000UPDATE !