SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4758011

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 1/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 2/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 3/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 4/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 5/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 6/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 7/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 8/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 9/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 10/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 11/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 12/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 13/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 14/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 15/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 16/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 17/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 18/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 19/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 20/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 21/22
รูป SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥มี 2 ห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 22/22
ดูรูปทั้งหมด 22 รูป
4,500,000 (71,315 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 2
63.1 ตร.ม.

ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SC0396💛คอนโดขาย ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

SC0396💛中国客户,请加微信。(在联系方式的旁边) 🅵🅾🆁 Sale IDEO Blucove Sathorn 🅻🅸🅽🅴 ❤️💜@condopremium💜❤️

ข้อมูลห้อง

2 ห้องนอน (Bedroom)

2 ห้องน้ำ (Bathroom)

63.10 ตารางเมตร (Sq.m.)

2 ชั้น (High Floor)

ค่าโอนคนละครึ่ง

ราคาขาย 4,500,000 บาท

Sale price 4,500,000 baht

🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸

สนใจเช่าห้องติดต่อ:

บริการรับฝากขาย ให้เช่า อสังหาริมทรัพย์ ทุกประเภท

💳Credit Card accepted ยินดีรับบัตรเครดิต 💳

Wechat id : Lisasuuu

รบกวนแจ้งรหัส SC0396 💛เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้นครับ

รายละเอียด

  • IDEO Blucove Sathorn
  • 4,500,000 (71,315 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 63.1 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร
IDEO Mobi Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที