#S4748 ขายคอนโด Aspire Rama9🔥 3.3ล้าน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5504126

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #S4748 ขายคอนโด Aspire Rama9🔥 3.3ล้าน - รูปที่ 1/11
รูป #S4748 ขายคอนโด Aspire Rama9🔥 3.3ล้าน - รูปที่ 2/11
รูป #S4748 ขายคอนโด Aspire Rama9🔥 3.3ล้าน - รูปที่ 3/11
รูป #S4748 ขายคอนโด Aspire Rama9🔥 3.3ล้าน - รูปที่ 4/11
รูป #S4748 ขายคอนโด Aspire Rama9🔥 3.3ล้าน - รูปที่ 5/11
รูป #S4748 ขายคอนโด Aspire Rama9🔥 3.3ล้าน - รูปที่ 6/11
รูป #S4748 ขายคอนโด Aspire Rama9🔥 3.3ล้าน - รูปที่ 7/11
รูป #S4748 ขายคอนโด Aspire Rama9🔥 3.3ล้าน - รูปที่ 8/11
รูป #S4748 ขายคอนโด Aspire Rama9🔥 3.3ล้าน - รูปที่ 9/11
รูป #S4748 ขายคอนโด Aspire Rama9🔥 3.3ล้าน - รูปที่ 10/11
รูป #S4748 ขายคอนโด Aspire Rama9🔥 3.3ล้าน - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
3,300,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
33 ตร.ม.

แอสไพร์ พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#S4748 ขายคอนโด Aspire Rama 9 

แอสปาย พระราม 9

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

ชั้น9 ขนาด33ตรม ตึกB 

ห้องเลขที่ 842/389 

ราคา 3.3 ล้าน ค่าโอนคนละครึ่ง 

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/LVEf7dTkq7F5etSJ7?g_st=ipc

สนใจติดต่อ 

โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )

โทร : 0979211009 ( สาขาเอกมัย )

Whatsapp : +6632133317

Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW

วีแชท: holtopTH

สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ 

มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.

#S4748 Condo for sale: Aspire Rama 9

Aspire Rama 9

1 bedroom, 1 bathroom

9th floor, 33 sq m, Building B

Room No. 842/389

Price: 3.3 million baht, transfer fee split 50/50

Map

https://maps.app.goo.gl/LVEf7dTkq7F5etSJ7?g_st=ipc

Interested?

Tel: 0632133317 (Rama 9 Branch)

Tel: 0979211009 (Ekkamai Branch)

Whatsapp: +6632133317

Line: @holtop (with the @ symbol) https://lin.ee/Twh6YiW

WeChat: holtopTH

For more information or to schedule a viewing, please contact the admin.

Admins are available 24

#S4748 公寓出租 Aspire Rama 9

1 卧 1 卫

9 层,33 平方米,B 座

房间号:842/389

价格:330 万泰铢,过户费五五分成

地图

https://maps.app.goo.gl/LVEf7dTkq7F5etSJ7?g_st=ipc

感兴趣吗?

电话:0632133317(Rama 9 分部)

电话:0979211009(Ekamai 分部)

Whatsapp:+6632133317

Line:@holtop(带 @ 符号)https://lin.ee/Twh6YiW

微信:holtopTH

如需了解更多信息或预约看房,请联系管理员。

管理员全天候 24 小时待命。

รายละเอียด

  • Aspire Rama 9
  • 3,300,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Aspire Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Aspire Rama 9

132 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Aspire Rama 9

91 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสไพร์ พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 670 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที