🔴S2489🟡 ขายถูกมาก👍 Plum Condo Saphanmai Station 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5961856
เข้าชม :
พลัม คอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น สายไหม กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
บริษัท เรียลตี้ ฮับ เรียลเอสเตท คอนซัลแทนท์ จำกัด
เช่าผ่านบริษัทมีตัวตน ปลอดภัยมั่นใจได้เลย www.realtyhub.in.th
สนใจติดต่อสอบถาม
-Line Id : @mproperty (มี @ ด้วยนะครับ)
-ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/EgAmCsV
***แอดไลน์แจ้งรหัสทรัพย์ในหัวข้อประกาศได้เลย เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้น***
-----------------------------------------------------------------------------
***รายละเอียดห้อง***
- ขนาด 36 ตรม.
- ชั้น 2 อาคาร C
- รูปแบบห้อง 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ
***ขาย 2,650,000 บาท
***เฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป + เครื่องใช้ไฟฟ้า***
-แอร์2ตัว 12000 BTU, 9000 BTU
-เครื่องซักผ้า 8 กิโล
-เครื่องทำน้ำอุ่น 3,500 Walt
-ตู้เย็น 2 ประตู 7.3 คิว
-ไมโครเวฟ 30 ลิตร
-smart ทีวี 42 นิ้ว
- Plum Condo Saphanmai Station
- 2,650,000 (73,611 บาท/ตร.ม.)
- ตึก C
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 36 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
28 ประกาศเช่า
43 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ พลัม คอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น

SC0489💛ขายโครงการ พลัม คอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛2 ห้องนอน36m2ชั้น 2฿2,650,000UPDATE !
🔥ขายถูกสุดในโครงการ🔥 พลัม คอนโด สะพานใหม่ Plum Condo Saphanmai ติด BTS สะพานใหม่✅1 ห้องนอน23m2ชั้น 5฿1,290,000UPDATE !
ขายคอนโดห้องไซส์ใหญ่ 2 ห้องนอน ฟังก์ชันครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า จัดเต็ม พลัม คอนโด สะพานใหม่ Plum Condo Saphanmai Station ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสะพานใหม่2 ห้องนอน36m2ชั้น 2฿2,650,000UPDATE !
ขายคอนโด🔥 ราคาถูกที่สุด 🔥 ห้องสวยพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ✅ Plum Condo Saphanmai พลัม คอนโด สะพานใหม่ ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานใหม่1 ห้องนอน23.1m2ชั้น 5฿1,650,000UPDATE !
ขายคอนโด พลัมคอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ1 ห้องนอน26m2ชั้น 5฿1,690,000UPDATE !
ขายคอนโด พลัมคอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ1 ห้องนอน23m2ชั้น 4฿1,550,000UPDATE !
🚩Best room!🚩 ขายคอนโด พลัมคอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ1 ห้องนอน36m2ชั้น 2฿2,650,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด พลัมคอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น อาคาร C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ1 ห้องนอน26m2ชั้น 5฿1,850,000UPDATE !