🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5826560

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 1/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 2/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 3/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 4/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 5/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 6/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 7/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 8/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 9/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 10/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 11/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 12/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 13/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 14/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 15/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 16/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 17/18
รูป 🔴S2444🟡 ขายถูกมาก👍 Atmoz Ratchada - Huaikwang 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
3,300,000 (98,478 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
33.51 ตร.ม.

แอทโมซ รัชดา - ห้วยขวาง วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

บริษัท เรียลตี้ ฮับ เรียลเอสเตท คอนซัลแทนท์ จำกัด

เช่าผ่านบริษัทมีตัวตน ปลอดภัยมั่นใจได้เลย www.realtyhub.in.th

สนใจติดต่อสอบถาม 

-Line Id : @mproperty (มี @ ด้วยนะครับ) 

-ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/EgAmCsV

***แอดไลน์แจ้งรหัสทรัพย์ในหัวข้อประกาศได้เลย เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้น***

-----------------------------------------------------------------------------

***รายละเอียดห้อง***

- ขนาด 33.51 ตรม.  

- ชั้น 4 อาคาร C

- รูปแบบห้อง 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ

***ขาย 3,300,000 บาท

***เฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป + เครื่องใช้ไฟฟ้า***

-แอร์ 3 เครื่อง

-ทีวี

-ตู้เย็น

-ไมโครเวฟ

-เครื่องทำน้ำอุ่น & ฝักบัว

-เครื่องซักผ้า

-เตาไฟฟ้า

-ลำโพงบลูทูธฝังเพดาน 2 ตัว

• Atmoz Ratchada - Huaikwang
  • 3,300,000 (98,478 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 2 ห้องนอน
  • 4
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.51 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ )
ยืนยันแล้ว
Atmoz Ratchada - Huaikwang

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอทโมซ รัชดา - ห้วยขวาง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

logo โครงการ เจ ดับบลิว  บูเลอวาร์ด ศรีวรา
J.W. Boulevard Srivara

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แกรนด์ พาร์ค ทาวน์
Grand Park Town

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เลทีเซีย พระราม 9
Leticia Rama 9