✅ S-UPEM102 ✅ Line : @p2nproperty
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6049986
เข้าชม :
อัพ เอกมัย วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
S-UPEM102 ขาย คอนโด อัพ เอกมัย ชั้น8 วิวเมือง 59.39ตรม 1นอน 1น้ำ 5.5ล้าน 064-959-8900
-เครื่องซักผ้า
สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)
หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV
แอดมิน 064-959-8900
แอดมิน 094-549-4104
* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com
Facebook Fanpage : P2N Property
** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ
รายละเอียด
- Up Ekamai
- 5,500,000 (92,608 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 59.39 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
44 ประกาศเช่า
35 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ อัพ เอกมัย
#b4658 5/3/69 ขาย คอนโด Up Ekamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน30.48m2ชั้น 15฿2,890,000UPDATE !
#SC12446📌 เช่า | 🟦🟨อัพ เอกมัย🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน43.62m2ชั้น 6฿4,300,000UPDATE !
#SC12964 📌 ขาย | 🟦🟨อัพ เอกมัย🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน59.39m2ชั้น 8฿5,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อัพ เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2847894)2 ห้องนอน59.42m2ชั้น 24฿5,990,000UPDATE !
30.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน30.4m2ชั้น 15฿2,890,000UPDATE !
31.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน31.2m2ชั้น 21฿3,720,000UPDATE !
🔥 ขาย คอนโด ราคาถูกที่สุดในโครงการ ✅Fully Furnished UP Ekamai (อัพ เอกมัย) ห้องกว้าง ทิศเหนือไม่ร้อน พร้อมอยู่ ใกล้ BTS เอกมัย1 ห้องนอน43.62m2ชั้น 6฿6,400,000UPDATE !
SK012/ ขายคอนโด Up Ekamai 2 ห้องนอน ทำเลเอกมัย ติดถนนใหญ่ ใกล้ BTS พร้อมอยู่ทันที2 ห้องนอน74.85m2ชั้น 6฿7,390,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด อัพ เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์1 ห้องนอน43m2ชั้น 7฿4,230,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด อัพ เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 24 2 ห้องนอน ขนาด 59 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์2 ห้องนอน59m2ชั้น 24฿5,990,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ
ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamaiมีคอนโดขาย 65 ประกาศ