✅ S-TPYR104 ✅ Line : @p2nproperty

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5943590

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✅ S-TPYR104 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 1/9
รูป ✅ S-TPYR104 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 2/9
รูป ✅ S-TPYR104 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 3/9
รูป ✅ S-TPYR104 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 4/9
รูป ✅ S-TPYR104 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 5/9
รูป ✅ S-TPYR104 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 6/9
รูป ✅ S-TPYR104 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 7/9
รูป ✅ S-TPYR104 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 8/9
รูป ✅ S-TPYR104 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
4,400,000 (131,540 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
33.45 ตร.ม.

ทริปเปิ้ล วาย เรสซิเด้นซ์ ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

S-TPYR104 ขาย คอนโด ทริปเปิ้ล วาย เรสซิเด้นซ์ ชั้น15 วิวเมือง 33.45ตรม 1นอน 1น้ำ 4.4ล้าน 064-959-8900

   

-เครื่องทำน้ำอุ่น

สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)  

หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV

แอดมิน 064-959-8900

แอดมิน 094-549-4104

* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com

Facebook Fanpage : P2N Property  

** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ

รายละเอียด

  • Triple Y Residence
  • 4,400,000 (131,540 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.45 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ทริปเปิ้ล วาย เรสซิเด้นซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 596 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 281 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ แอชตัน สีลม