✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5915272

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 1/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 2/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 3/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 4/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 5/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 6/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 7/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 8/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 9/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 10/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 11/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 12/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 13/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 14/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 15/16
รูป ✅ S-LPARK215 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
2,980,000 (80,541 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
37 ตร.ม.

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

S-LPARK215 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา ชั้น9 วิวเมือง 37ตรม. 1นอน 1น้ำ 2.98 ล้านบาท

  

-เครื่องทำน้ำอุ่น

สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)  

หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV

แอดมิน 064-959-8900

แอดมิน 094-549-4104

* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com

Facebook Fanpage : P2N Property  

** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ

รายละเอียด

  • Lumpini Park Rama 9 - Ratchada
  • 2,980,000 (80,541 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 662 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

รพ.พระราม 9

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.ปิยะเวท

0.4 กม.