✅ S-LPARK212 ✅ Line : @p2nproperty
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5900324
เข้าชม :
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
S-LPARK212 ขาย คอนโดลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ชั้น 8 วิวเมือง 38 ตรม. 1นอน 1น้ำ 3.7 ล้านบ.
-เครื่องซักผ้า
สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)
หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV
แอดมิน 064-959-8900
แอดมิน 094-549-4104
* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com
Facebook Fanpage : P2N Property
** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ
รายละเอียด
- Lumpini Park Rama 9 - Ratchada
- 3,700,000 (964 บาท/ตร.ม.)
- ตึก B
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 3837 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
295 ประกาศเช่า
107 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
BP00637 ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 - รัชดา ชั้น 19 แขวง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง จังหวัด กรุงเทพมหานคร1 ห้องนอน30m2ชั้น 19฿2,237,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2450464)2 ห้องนอน52m2ชั้น 19฿4,299,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา อาคาร B ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน26m2ชั้น 18฿2,200,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน30m2ชั้น 16฿2,400,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา อาคาร A ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน26m2ชั้น 12฿2,130,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน31m2ชั้น 22฿2,530,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1317069)2 ห้องนอน52m2ชั้น -฿4,300,000UPDATE !