✅ S-LP9R236 ✅ Line : @p2nproperty
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5884148
เข้าชม :
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
S-LP9R236 ขาย คอนโดลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ชั้น 12A ตึกD วิวเมือง 33.90 ตรม. 1นอน 1น้ำ 3.29 ล้านบ.
-เครื่องทำน้ำอุ่น
สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)
หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV
แอดมิน 064-959-8900
แอดมิน 094-549-4104
* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com
Facebook Fanpage : P2N Property
** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ
รายละเอียด
- Lumpini Place Rama IX - Ratchada
- 3,290,000 (97,050 บาท/ตร.ม.)
- ตึก D
- 1 ห้องนอน
- 12A
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33.9 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
198 ประกาศเช่า
111 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา MRT-พระราม 9 ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-143929 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน33m2ชั้น 13฿2,550,000UPDATE !
DL26020350 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา (Lumpini Place Rama IX - Ratchada) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน33.9m2ชั้น 12A฿3,290,000UPDATE !
DL26031253 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา (Lumpini Place Rama IX - Ratchada) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน34m2ชั้น 24฿2,990,000UPDATE !
DL26020136 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา (Lumpini Place Rama IX - Ratchada) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน34m2ชั้น 12A฿3,290,000UPDATE !
DL24100197 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา (Lumpini Place Rama IX - Ratchada) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน37.69m2ชั้น 17฿3,450,000UPDATE !
DL26030957 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา(Lumpini Place Rama IX - Ratchada) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน71.59m2ชั้น 9฿6,500,000UPDATE !
💥CP-8253💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา 👉สนใจโทร.080-651-88532 ห้องนอน70m2ชั้น 18฿6,290,000UPDATE !
💥SL-10230💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา👉แอดไลน์ @be.easy1 ห้องนอน33.9m2ชั้น 12A฿3,290,000UPDATE !