Rhythm Rangnam【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 ห้องสตูดิโอสำหรับคนเมือง ที่สะดวกสบายและทันสมัย บิ้วอินครบ พร้อมเข้าอยู่!! 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4801247
เข้าชม :
ริธึ่ม รางน้ำ ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HSRRAM004 》
【1 BED 1 BATH (STUDIO)】Size : 28.00 m² | Floor : 21
💸 SELL : ฿ 6.16 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- Rhythm Rangnam
- 6,160,000 (220,000 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 2X-3X
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
195 ประกาศเช่า
114 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริธึ่ม รางน้ำ
63.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ถนนพญาไท2 ห้องนอน63.5m2ชั้น 25฿14,690,000UPDATE !

57.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ถนนพญาไท2 ห้องนอน57m2ชั้น 7฿12,600,000UPDATE !
56.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ถนนพญาไท2 ห้องนอน56m2ชั้น 11฿12,900,000UPDATE !

58.4 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ถนนพญาไท2 ห้องนอน58.4m2ชั้น 6฿13,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ
ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siamมีคอนโดขาย 190 ประกาศ

3.9 กม.
4.2 กม.
3.8 กม.
3.7 กม.
4.3 กม.
2.5 กม.
4.2 กม.
2.4 กม.
3.8 กม.
4 กม.
2.3 กม.
3.2 กม.
3.1 กม.
0 กม.
3.4 กม.
2.5 กม.
3.5 กม.
3 กม.
2.5 กม.
2 กม.
2.6 กม.
2.5 กม.
2 กม.
5.1 กม.
2 กม.
3.1 กม.
3 กม.
3.5 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3 กม.
2.4 กม.
5.7 กม.
5.3 กม.
2 กม.
2.2 กม.
2 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
0 กม.
3.4 กม.
2.5 กม.
3.5 กม.
3 กม.
2.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Rhythm Rangnam
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายห้อง studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง