⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5464122

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 1/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 2/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 3/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 4/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 5/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 6/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 7/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 8/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 9/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 10/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 11/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 12/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 13/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 14/15
รูป ⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,990,000 (57,500 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
52 ตร.ม.

ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW003050

⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

โลเคชัน:ใกล้ BTS ตลาดพลู 300 เมตร

ขนาด:52 ตรม.

ชั้น:4

ประเภทห้อง:1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

ราคาขาย : 2,990,000 บาท

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า 

-เเอร์ใหม่เอี่ยม 3 เครื่อง

-เตาไฟฟ้า + เครื่องดูดควัน 

-เครื่องทำน้ำอุ่น

-โซนนั่งเล่นโซฟาบิ้วอิน

-โซนกินข้าวบิ้วอิน

-ตู้เสื้อผ้าจุใจบิ้วอิน พร้อมชั้นวางของ

-โซนเก้าอี้ยาวบิ้วอินริมกระจก

-เตียงนอน 2 เตียง

-โต๊ะเครื่องเเป้งบิ้วอิน 2 ที่

-โต๊ะทำงานบิ้วอินกว้าง

-ตู้เก็บรองเท้าบิ้วอิน

สถานที่ใกล้เคียง 

-มี 7/11 ร้านกาเเฟ เเละร้านอาหารใต้ตึก!!

-ติดตลาดพลู เเละตลาด Firstone เฟิร์สวัน เพียง 50 ม.

-Terminal พระราม3 / Homepro จรัญ /

-โรงพยาบาลพญาไท3 / The Mall ท่าพระ

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

รายละเอียด

  • Life @ BTS Tha - Phra
  • 2,990,000 (57,500 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 4
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย สาทร - ท่าพระ
Aspire Sathorn - Thapra

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
IDEO Sathorn - Thapra

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Tha Phra Interchange

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู
Supalai Loft Talat Phlu Station

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ