🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด LIV@49 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028933
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5989829
เข้าชม :
ลิฟ แอท 49 14 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายด่วน คอนโด LIV@49 (MD-26028933)
ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด คุ้มมากเมื่อเทียบขนาดและทำเล หาแบบนี้ได้ยากในโซนนี้ โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
ขนาด 45.0 ตร.ม.
1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
ราคาขายเพียง 5,700,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Liv@49
- 5,700,000 (126,667 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1-5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 45 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

14 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
119 ประกาศเช่า
56 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลิฟ แอท 49
44.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน44.4m2ชั้น 3฿6,800,000UPDATE !
🔥 ขายขาดทุน! LIV@49 ราคาต่ำกว่าตลาด ห้องสวย ใกล้ BTS พร้อมพงษ์1 ห้องนอน45m2ชั้น x฿5,700,000UPDATE !

🔥🔥🔥 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-13771 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน38m2ชั้น 7฿5,400,000UPDATE !
38.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน38.5m2ชั้น 7฿7,800,000UPDATE !
45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน45m2ชั้น 4฿6,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
3.6 กม.
0 กม.
4.2 กม.
3.5 กม.
3.6 กม.
6.2 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.7 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.1 กม.
3.4 กม.
2.7 กม.
2.1 กม.
0 กม.
3.1 กม.
0 กม.
4.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.3 กม.
2 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
3.6 กม.
0 กม.
4.2 กม.
3.5 กม.
3.6 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[ขายพร้อมผู้เช่า! สัญญายาว P-140896] ลิฟ แอท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ เขตวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260420/wN7ThErVMoDQwtDsofQU.jpg?width=486&height=360)

![🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260227/vCNM6yv6f9bak45S9ENm.jpg?width=486&height=360)