Ph0406 ขายที่ดินเปล่า ต.ช้างเผือก อ.เมืองเชียงใหม่ 120 ตรว. ขาย 2.88 ลบ.

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5179401

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Ph0406 ขายที่ดินเปล่า ต.ช้างเผือก อ.เมืองเชียงใหม่ 120 ตรว. ขาย 2.88 ลบ. - รูปที่ 1/5
รูป Ph0406 ขายที่ดินเปล่า ต.ช้างเผือก อ.เมืองเชียงใหม่ 120 ตรว. ขาย 2.88 ลบ. - รูปที่ 2/5
รูป Ph0406 ขายที่ดินเปล่า ต.ช้างเผือก อ.เมืองเชียงใหม่ 120 ตรว. ขาย 2.88 ลบ. - รูปที่ 3/5
รูป Ph0406 ขายที่ดินเปล่า ต.ช้างเผือก อ.เมืองเชียงใหม่ 120 ตรว. ขาย 2.88 ลบ. - รูปที่ 4/5
รูป Ph0406 ขายที่ดินเปล่า ต.ช้างเผือก อ.เมืองเชียงใหม่ 120 ตรว. ขาย 2.88 ลบ. - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
2,880,000 (24,000 บาท/ตร.วา)
120 ตร.ว.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

พิกัด : ต.ช้างเผือก อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่

ราคาขาย : 2,880,000 บาท

ขนาด 120 ตารางวา

ขายเพียงตรว.ละ 24,000 ฿ 

ห่างจากจากตลาดบ้านท่อ และวัดบ้านท่อ ระยะทางเพียง 300 เมตร

ใกล้ศูนย์ราชการ จ.เชียงใหม่ 2 กม. , ไปรพ.นครพิงค์ 4 กม.

..................................

Land for sale , near bantormarket 300 m. bantor temple , muangchiang mai

Location : Changpeak , Mueang , Chiang Mai

 

• land size ( 120 Sq.wa.) 

Near Central Chiang Mai 5 K.m.

Sale price 2.88 Mb. 

..................................

Please​ Contact ; Phung 

Tel.0946935153

ID Line ; @dlive (ใส่แอด@ข้างหน้าด้วยนะคะ) เน้นทักแชทก่อนนะคะ

หรือกดเพิ่มเพื่อนคลิ๊กที่ลิงค์นี้ค่ะ 

https://lin.ee/yGDfeDs

#FB page ; ขายบ้านสวย เชียงใหม่ by dliveproperty

#FBpage ขายหรือให้เช่า คอนโดเชียงใหม่ by Dliveproperty

#FBpage ขาย ให้เช่า บ้านและคอนโด เชียงใหม่ by Dliveproperty

#ขายบ้านมือหนึ่ง #ขายบ้านมือสอง

#ขายที่ดินเชียงใหม่ ask.l

#คอนโดเชียงใหม่ #ให้เช่าบ้าน 

#ให้เช่าคอนโด #เชียงใหม่

รายละเอียด

  • 2,880,000 (24,000 บาท/ตร.วา)
  • 120 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

วิทยาลัยนาฏศิลปกรุงเทพ

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

ม.ศิลปากร

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

ม.ธรรมศาสตร์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

ม.มหามกุฏราชวิทยาลัย

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

สถาบันบัณฑิตพัฒนศิลป์

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

กระทรวงมหาดไทย

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

สะพานสมเด็จพระปิ่นเกล้า

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

สวนสันติชัยปราการ

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

บางลำภู(บางลำภู)

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

สนามหลวง

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

สถาบันดนตรีกัลยาณิวัฒนา

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ล้ง 1919

4.7 กม.

MRT บางยี่ขัน

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 36 ตารางวา อรุณอมรินทร์ บางกอกน้อย กรุงเทพ

    ไม่มีโครงการ

  • LTHC14245 – Land for Sale | Onnut 11 | 114 sqw | Near BTS Onnut | 20.09 MB | ที่ดินขาย อ่อนนุช 11