[PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4109163

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 1/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 2/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 3/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 4/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 5/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 6/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 7/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 8/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 9/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 10/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 11/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 12/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 13/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 14/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 15/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 16/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 17/18
รูป [PB409]🚩ขาย Condo One Thonglor (คอนโด วัน ทองหล่อ) สุขุมวิท40 #ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
4,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 22,000 บาท/เดือน ถึง 30/11/2024) (90,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.

คอนโด วัน ทองหล่อ สเตชั่น คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

♡ 50 ตรม.ชั้น 7  , 1 นอน 1 น้ำ มีอ่างอาบน้ำ

♡ สถานที่ใกล้เคียง

- bts ทองหล่อ 350 เมตร

- Gateway เอกมัย

- ติดตึก T -One

ราคาเช่า 22,000 บาท/เดือน

**********************************

ขาย 4.5 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

**********************************

#สนใจติดต่อ

📱Tel : 061-789-1944 (คุณณสิษฐ์), 094-945-3699 (คุณนภัสร์)

🆔 Line : @pbrent (มี@ด้วย)

FB : PB Property ซื้อขายเช่า อสังหาราคาดี

IG : pb_property9

Tiktok : @pbrent9

👉หรือคลิ๊กเลย https://lin.ee/4PsFT3z

👉บริการจัดหาคอนโดให้เช่าทั่วกรุงเทพฟรี

#คอนโด #คอนโดปล่อยเช่า #เช่าคอนโด #ซื้อขายคอนโด #ฝากเช่า #ฝากขาย #ขายคอนโด #คอนโดติดรถไฟฟ้า #อสังหาริมทรัพย์ #rentcondo #condorental #condo #realesate #ลงทุน #อสังหาราคาดี #CondoOneThonglor #คอนโดวันทองหล่อ #btsทองหล่อ #คอนโดทองหล่อ

รายละเอียด

  • Condo One Thonglor Station
  • 4,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 22,000 บาท/เดือน ถึง 30/11/2024) (90,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 50 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คอนโด วัน ทองหล่อ สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

0.9 กม.