Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5931050

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 1/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 2/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 3/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 4/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 5/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 6/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 7/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 8/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 9/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 10/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 11/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 12/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 13/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 14/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 15/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 16/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 17/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 18/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 19/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 20/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 21/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 22/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 23/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 24/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 25/26
รูป Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!! - รูปที่ 26/26
ดูรูปทั้งหมด 26 รูป
3,323,000(ขายพร้อมผู้เช่า 17,000 บาท/เดือน ถึง 01/01/2027) (91,066 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 26
36.49 ตร.ม.

เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56 ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Parkland phetkasem 56 ขายด่วน ราคาหน้าสัญญา 3.32 MB !!!

คอนโดแต่งสวย แต่งครบ จาก SB ฟรีเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
ขายพร้อมผุ้เช่า yield 6% หรือ จะอยู่เองก็สามารถจักการสัญญาเช่าให้ได้
ยูนิตพิเศษ ห้องหน้ากว้างอยู่สบาย แสงธรรมชาติเน้นๆ มีแค่ 3 ห้องต่อชั้น

ขนาด 36.49 ตร.ม. | 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ | ชั้น 26 | อาคาร C
ทิศตะวันออก แดดเช้า ไม่ร้อน วิวโล่ง โปร่งสบาย
________________________________________
📍 ทำเลสุดปัง! ติด MRT ภาษีเจริญ เดินไม่ถึง 1 นาที! 
ชีวิตสะดวกสุด ๆ อยู่ใกล้ทุกสิ่งที่ต้องการ
• ตรงข้าม ซีคอนบางแค
• อาหาร ของใช้ครบในระยะเดิน
• เดินทางเข้าสู่เมืองง่าย ติดรถไฟฟ้าสายหลัก
________________________________________
🏡 จุดเด่นภายในห้อง – ตกแต่ง Built-in ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที
• Fully Furnished พร้อม: เคาน์เตอร์ครัว ชุดเตา
• Star Pavilion สุดหรู
• ซาวน่า โยคะ สระว่ายน้ำ 2 สระ + น้ำตก
• เวทีมวย
• สนามบาสเกตบอล
• Sky Private Party Room
• ฟิตเนส 2 ชั้น
• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
• กล้องวงจรปิด
• ลานจอดรถในร่ม & อาคารจอดรถ
________________________________________
🌟 สถานที่ใกล้เคียง
• MRT ภาษีเจริญ — 100 ม.
• ซีคอนบางแค — 150 ม.
• ตลาดบางแค — 1.1 กม.
• Lotus บางแค — 2.0 กม.
• ม. สยาม — 2.4 กม.
• ร.ร. ฐานปัญญา — 3.2 กม.
• ร.ร.นานาชาติ British Columbia — 3.5 กม.
• ร.พ. มิตรประชา — 500 ม.
• ร.พ. พญาไท 3 — 3.5 กม.
________________________________________
💰 ราคาขายเพียง: 3,323,000 บาท
สนใจนัดชมคอนโด / สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
Line Id: jaryuay

รายละเอียด

  • The Parkland Phetkasem 56
  • 3,323,000(ขายพร้อมผู้เช่า 17,000 บาท/เดือน ถึง 01/01/2027) (91,066 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 26
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36.49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยังไม่ยืนยัน

ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!

ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

The Parkland Phetkasem 56

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ บางแค
Lumpini Ville Bangkae

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค
Lumpini Condo Town Bangkhae

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39