Park Origin Thonglor 1 bedroom, for sale
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3769235
เข้าชม :
พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Park Origin Thonglor
33.40 Sqm, 1 Bedroom, 1 Bathroom,
Fully fitted and ready to move in
BTS Thonglor
Starting price 8,290,000
Please contact us for more details
HF-8587
MS6848
รายละเอียด
- PARK ORIGIN THONGLOR
- 8,290,000 (248,204 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1x+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33.4 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
778 ประกาศเช่า
152 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ
ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ อาคาร B ชั้น 35 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ1 ห้องนอน30m2ชั้น 35฿8,590,000UPDATE !
ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 38 3 ห้องนอน ขนาด 72 ตรม ใกล้ ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ3 ห้องนอน72m2ชั้น 38฿26,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 891682)2 ห้องนอน45m2ชั้น 33฿12,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1159021)2 ห้องนอน66.6m2ชั้น 38฿18,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2607169)2 ห้องนอน61.1m2ชั้น 32฿17,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1005229)1 ห้องนอน28.87m2ชั้น 82฿8,200,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1449201)2 ห้องนอน46m2ชั้น 43฿15,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2100588)1 ห้องนอน31m2ชั้น 33฿7,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2796357)3 ห้องนอน72m2ชั้น 38฿26,000,000UPDATE !