P-43734 ✨หรูหราพร้อมเข้าอยู่! เดอะ ดิโพลแมท สาธร, 1 ห้องนอน ใกล้ CBD! 9M : บางรัก | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5852018

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-43734 ✨หรูหราพร้อมเข้าอยู่! เดอะ ดิโพลแมท สาธร, 1 ห้องนอน ใกล้ CBD! 9M : บางรัก | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 1/10
รูป P-43734 ✨หรูหราพร้อมเข้าอยู่! เดอะ ดิโพลแมท สาธร, 1 ห้องนอน ใกล้ CBD! 9M : บางรัก | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 2/10
รูป P-43734 ✨หรูหราพร้อมเข้าอยู่! เดอะ ดิโพลแมท สาธร, 1 ห้องนอน ใกล้ CBD! 9M : บางรัก | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 3/10
รูป P-43734 ✨หรูหราพร้อมเข้าอยู่! เดอะ ดิโพลแมท สาธร, 1 ห้องนอน ใกล้ CBD! 9M : บางรัก | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 4/10
รูป P-43734 ✨หรูหราพร้อมเข้าอยู่! เดอะ ดิโพลแมท สาธร, 1 ห้องนอน ใกล้ CBD! 9M : บางรัก | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 5/10
รูป P-43734 ✨หรูหราพร้อมเข้าอยู่! เดอะ ดิโพลแมท สาธร, 1 ห้องนอน ใกล้ CBD! 9M : บางรัก | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 6/10
รูป P-43734 ✨หรูหราพร้อมเข้าอยู่! เดอะ ดิโพลแมท สาธร, 1 ห้องนอน ใกล้ CBD! 9M : บางรัก | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 7/10
รูป P-43734 ✨หรูหราพร้อมเข้าอยู่! เดอะ ดิโพลแมท สาธร, 1 ห้องนอน ใกล้ CBD! 9M : บางรัก | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 8/10
รูป P-43734 ✨หรูหราพร้อมเข้าอยู่! เดอะ ดิโพลแมท สาธร, 1 ห้องนอน ใกล้ CBD! 9M : บางรัก | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 9/10
รูป P-43734 ✨หรูหราพร้อมเข้าอยู่! เดอะ ดิโพลแมท สาธร, 1 ห้องนอน ใกล้ CBD! 9M : บางรัก | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
9,000,000 (204,545 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
44 ตร.ม.

เดอะ ดิโพลแมท สาทร บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-43734 คอนโดหรู The Diplomat Sathorn พร้อมเข้าอยู่! โดดเด่นด้วยการตกแต่งสไตล์โมเดิร์นคลาสสิก หรูหราทุกมุมมอง พร้อมวิวเมืองสวยงาม ชั้น 16 ขนาด 44 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ในราคา 9,000,000 บาท

- โคมไฟระย้าคริสตัล

*** ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ครบ มีเครื่องซักผ้า (ตามภาพ)

ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ CBD, ห้างสรรพสินค้า, และร้านอาหารมากมาย เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการใช้ชีวิตในเมืองอย่างมีสไตล์และสะดวกสบาย

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • The Diplomat Sathorn
  • 9,000,000 (204,545 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 16
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Diplomat Sathorn

154 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ดิโพลแมท สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom