P-41990 วิวสวย ใจกลางเมือง! OKA Haus สุขุมวิท 36, 1 ห้องนอน, ชั้น 27 Line Id: @easythaihome 085-592-2897
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6048974
เข้าชม :
โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
P-41990 วิวสวย ใจกลางเมือง! OKA Haus สุขุมวิท 36, 1 ห้องนอน, ชั้น 12 Line Id: @easythaihome 085-592-2897
P-41990 สุดยอดวิวเมืองจากชั้น 12 ของ OKA Haus สุขุมวิท 36! พร้อมเข้าอยู่กับห้องขนาด 26 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ในราคาเพียง 3,550,000 บาท
ขายพร้อมผู้เช่า (สัญญาถึงพ.ย.69) ปล่อยเช่า 15,900/เดือน
ห้องตกแต่งสไตล์ Modern, เฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมเข้าอยู่:
- เครื่องซักผ้า
เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ BTS พร้อมพงษ์, Emporium, EmQuartier และ CBD อโศก
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
โทร: 085-592-2897
Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o
E-mail:
Website: easythaihome.com
Facebook: facebook.com/easythaihome
ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)
รายละเอียด
- OKA HAUS Sukhumvit 36
- 3,550,000 (136,538 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
597 ประกาศเช่า
196 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36
🔥ขาย ห้องสวยสภาพดี ชั้นสูง Oka Haus Sukhumvit 36 โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 📍 วิวทองหล่อ-เอกมัย ใกล้ รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ1 ห้องนอน35.04m2ชั้น 31฿5,290,000UPDATE !
🔥ขาย คอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 OKA HAUS Sukhumvit 36 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ BTS ทองหล่อ2 ห้องนอน50m2ชั้น 27฿6,900,000UPDATE !
🔥🔥 Rare item ราคา 5.4 ลบ. 🔥🔥 ขาย!! OKA HAUS ห้องวิวสวย แต่งครบ เข้าอยู่ได้เลย 📞 โทร 096-2493698 (OKA0231)1 ห้องนอน35m2ชั้น 15฿5,400,000UPDATE !
ขายคอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ Lotus พระราม 42 ห้องนอน50m2ชั้น 27฿6,900,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ Lotus พระราม 41 ห้องนอน34m2ชั้น 14฿6,080,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 30 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Lotus พระราม 41 ห้องนอน34m2ชั้น 30฿5,350,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Lotus พระราม 41 ห้องนอน34m2ชั้น 21฿5,900,000UPDATE !
P-148935 ต้องการขายคอนโด คอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 ถ. พระรามที่ 4 แขวงคลองตัน เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร1 ห้องนอน34m2ชั้น 27฿4,350,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ Lotus พระราม 42 ห้องนอน50m2ชั้น 27฿6,900,000UPDATE !
P-147343 — เจ้าของลดราคา! OKA HAUS Sukhumvit 36 (35 ตร.ม.) A วิวสระ ราคา 4.7 ล้านบาท ใกล้ BTS ทองหล่อ โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome1 ห้องนอน35m2ชั้น 12A฿4,700,000NEW !