P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222*

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5996737

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 1/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 2/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 3/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 4/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 5/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 6/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 7/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 8/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 9/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 10/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 11/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 12/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 13/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 14/15
รูป P-1493🌈ศรีวรา การ์เด้นท์ Condominium📍ใกล้ Central Eastville ห้องใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ *0659174222* - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
1,590,000 (44,865 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
35.44 ตร.ม.

ศรีวราการ์เด้น คอนโดมิเนียม วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🌈โครงการ Sriwara Garden Condominium

🌈รหัสทรัพย์ P-1493

🤩รายละเอียด🤩

- 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 35.44 ตารางเมตร

- ชั้น 7

- ราคา 1.59 ล้านบาท

📍ใกล้ Central Eastville

## สนใจสอบถามหรือปรึกษาเพิ่มเติมทัก INBOX ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย #

📞Contact :

Tel โทร : โปร 065-9174222

Line แอดไลน์👉 @condopro

Click คลิก👉

https://lin.ee/pVW4Occ

🔖 โปรคอนโด ห้องสวยตรงปก สินเชื่อฟรี

--------------------------------

🏡 รับฝากขาย/เช่า บ้าน คอนโด ที่ดิน

🏢 ปรึกษาสินเชื่อ ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย

รายละเอียด

  • Sriwara Garden Condominium
  • 1,590,000 (44,865 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก -
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.44 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง
Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

logo โครงการ บดินทร์ สวีท โฮม
Bodin Suite Home

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ลิปป์ รามคำแหง 43/1
LIB Ramkhamhaeng 43/1

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เจ ดับบลิว  บูเลอวาร์ด ศรีวรา
J.W. Boulevard Srivara